Happy new year ล่วงหน้าครับ ^^

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย x1542, 29 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    อีกไม่กี่วันก็จะถึงวันปีใหม่แล้วนะครับ สิ่งดีๆกว่าปีเก่ากำลังจะก้าวเข้ามา

เพื่อนหลายๆท่านก็อาจจะไปท่องเที่ยว สังสรรค์ ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่กัน

ก็เลยถือโอกาศนี้ อวยพรปีใหม่ล่วงหน้านะครับ ก็ขอให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ และครอบครัว

มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตนะครับ เดินทางก็ให้ปลอดภัย ท่องเที่ยวที่ใดให้สุขกายสบายใจ

สุขภาพแข็งแรง มีตังค์ใช้กันถ้วนหน้าครับ

แล้วเจอกันหลังปีใหม่ที่ เจ็ดคต นะครับ ^^

ด้วยความปารถนาดีครับ >>
    Happy New Year 2012 :eek:

2. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    เช่นกันคร้าบบบบ แล้วก็ Happy new year พี่ๆน้องๆ EK GROUP ทุกคนคร้าบบบบบบ มีฟามสุกมากมายครับ

3. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    ร่วมส่งสุขปีใหม่ด้วยคนครับ ภูเก็ตครับ ท่านใดผ่านมายินดีต้อนรับครับ:)

4. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ปีใหม่ขอให้รถสวยๆกันทุกคนนะครับ

5. endlesss

endlesss New Member Member

9
    0
    0
    HAPPY NEW YEAR

Wish You Happy all krbbbbbbbbb

6. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    แหม....รีบก่อนเพราะจะมาววววววววว อะเด้ :)

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    Happy new year เช่นกันนะครับ พี่ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่าน

8. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    Happy Happy !!

New Years 2012 ครับบ

9. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    สุขสันต์วันขึ้นปีใหม่ครับ ไม่เจ็บไม่จน กันทุกคนนะครับ เดินทางไปไหนขอให้ปลอดภัยครับ

10. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    ขอให้ทุกท่าน จงประสบความสำเร็จทุกประการๆ

แฮปปี้นิวเยียร์.... 2 5 ห้า ฮ้า.... คร้าบบบบ

11. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    มีความสุขมากๆ นะครับ

12. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    Happy new year ครับ

13. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    สวัสดีปีใหม่ สมาชิก EK GROUP ทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้