สอบถามเรื่องเพลาขับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย gooart, 28 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gooart

gooart New Member Member

46
    0
    0
    พอดีซื้อเครือง h22 M2B4 มายกแพ ไม่ทราบว่าเพลาขับมันสามารถใช้กับ rover ได้เลยไหม หรือว่า ต้องใช้ของ 90 อย่างเดียว ขอบกวนผุ้รู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ต้องใช้ของ90อย่างเดียวคับ เปลี่ยนเฉพาะท่อนซ้ายจะมี2ท่อน ท่อนเพลาขับกับตุ๊กตากลาง

ท่อนขวาใช้ของเดิมได้คับ

3. gooart

gooart New Member Member

46
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เดียวจะได้หาเพลา 90 มาใส่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้