กันชนหน้า

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tassanai, 26 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    ทำรูระบายอากาศอย่างที่เพื่อนๆแนะนำแล้วครับ กำหนดรถเสร็จ 30 ธ.ค. นี้ แล้วจะลงรูปให้ติชมอีกทีครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    แหล่มมมมเลยครับ แต่อยากดูตรงหลังคาด้วย

3. tassanai

74
    0
    0
    ครับวันที่30รถเสร็จแล้วจะนำรูปมาลงครับ

4. Poonjitt

Poonjitt New Member Member

59
    0
    0
    แจ่มครับ

5. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สวยครับตรงช่องตรงกลางหาตะข่ายมาใส่ก็สวยครับ

6. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    อืมม์ เยี่ยมครับ .... ตัวไม่ร้อนแน่นอนครับ

7. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
  8. อยากทราบค่าใช้จ่ายจังประมาณเท่าไหร่

อยากทำบ้างจังค่าสินสอดประมาณเท่าไหร่ครับผม

9. tassanai

74
    0
    0
    ตอนนี้รวมค่ารถกับค่าทำอีกก็ประมาณแสนเจ็ดครับ แต่ขับไปที่ใหนก็มีแต่คนมอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้