อยากได้ sticker คาดกระจกหน้าหลัง แบบนี้ หาได้ที่ไหน สั่งตัดได้ที่ไหน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 25 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    คืออยากตัดสติกเกอรคาดกระจกหน้าหลัง คำนี้อะครับ มีขายไหมรึต้องไปสั่งร้านสติกเกอร์เอาเอง เอาแบบนี้เลยครับ

หาชัดไม่เจอเลยวุ้ย ถ่ายจากโมเดลของผมเองก็ได้ ต้องแกะจนได้ว่าจะไม่แกะหละนะ

2. My ways

My ways New Member Member

61
    0
    0
    สวยดี แฮ่

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    สั่งได้ที่พี่ปอนด์โหม่งเหลืองคับ

4. much

much New Member Member

239
    1
    0
    สั่งร้านสติ๊กเกอร์ได้เลยครับ

ของผมเคยสั่งลายนี้มาคาดหน้ากระจกเหมือนกัน

5. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    โหไม่นึกว่าจะมีคนคลั่งเกมนี้เหมือนผม

6. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    คลองถมก็มีให้เลือกเยอะนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้