น้ำมันเกียร์ sunny b14 เครื่อง 1600 mt ใช้เกรดไหนครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 22 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ sunny b14 เครื่อง GA16DNE mt ต้องใช้เกรดไหน กี่ลิตรครับ
    อยากได้ของดีๆเอาไว้วิ่งรอบสูง ใช้ยี่ห้องไหนรุ่นไหนดีครับ
    ขอบคุณมากครับ

1. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    ผมใช้ GL5 เบอร์ 90 ของเพนซอยล์ครับ ตอนนี้คงไม่มีแล้วล่ะ เปลี่ยนเป็นพัลซ่าร์แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้