ยินดีกับแชมป์PTT- MSL ENDURANCE 3 Hr

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 26 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ขอแสดงความยินดีกับ ทีมแข่งทุกทีม ที่แข่งขัน งาน PTT -MSL Endurance 3Hr สนามที่ 2
    ที่จบลงด้วยความร้อนสูงๆ....เก่งทุกท่านครับ ที่ผ่านธงตราหมากรุก ทุกทีม.........

ชนะเลิศ >>>> VW-SHOWTIME > Jame >Amon> ICEMAN
    ที่ 2 .....>>>> TOP-ONE > PW-Printing > REXX> DUREX > POL
    ที่ 3 .....>>>> PWS >> BOB > TOE > ไมเคิล
    ที่ 4......>>>> Stuttgart 1 >> Kit_NKT > Kai_NKT > Nick
    ที่ 5......>>>> Crazy Step > Klui > AOF > FC-NAT

ทุกอันดับในวันนี้ถือว่า สุดยอดครับ กับอากาศที่ร้อนจัด พร้อมกับแดดแรงๆ...ถึง 3 ชม.
    ขอแสดงความยินดีกับทุกทีมครับ......

2. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ยินดีด้วยคับ

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ยินดีด้วยอีกคนคับ

4. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ดีๆๆ งานนี้สมหวังกันถ้วนหน้า ดีใจด้วยครับ

5. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ยินดีด้วยคับ !!!

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขับกันเก่งๆ ทุกทีมเลยครับ สู้ไม่ได้แล้วครับ
    สนามหน้าขอมีถ่วงน้ำหนักสักสนามนะครับคุณไก่ เห็นใจพวกตัวหนักๆ หน่อยนะคร๊าบ.............

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Congratulations

ยินดีด้วยครับบบบบบบ

8. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ถึงพี่ไก่ครับ คือว่าหมวกที่ได้ มันเหมือนหมวกเด็กปั้มเลยครับ เพื่อนๆผมนึกว่าผมไปเอาหมวกเด็กปั้มมาครับพี่ :cry:

ป.ล. อยากได้หมวก bf ครับ ขอได้มั้ยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2007
  9. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ยินดีด้วยครับกับทุกทีม การแข่งครั้งนี้ทำให้ผมได้เจออะไรๆทีไม่เคยเจอได้รู้อะไรอีกมากแข่งมา3ปีไม่เคยโดน .....ธงฟ้า.....ครั้งนี้ก็ได้เจอ(ตอนฃับอยู่เห็นธงฟ้างงเลยตู)ปกติผมจะถามว่าที่2อยู่ไหนครั้งนี้เวาลก็ไม่รู้อันดับก็ไม่รู้ต้องจอดถามว่าตูอยู่อันดับไหนว่ะ พอลงมาเจอเหน่งถาม ( พี่ยะเครื่องพี่ติดเครื่องเดียวเหลอ) งงอีกซิตู คิดในใจมันก็ติดทั้ง2เครื่องนี่หว่าหรือรถเราใช้แก๊สว่ะหรือ95โซฮอล์ แต่ทีต้องขอพี่ไก่คือการถ่วงน้ำหนักจะได้มีทีมที่ลอยแพผมลงมาแข่งด้วย ทีมที่มีKEAKธงดำอ่ะYAธงฟ้าขอเจอ.......

10. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    อืม..ก็จริงนะครับพี่ไก่ จริงๆแล้ว1-5ควรได้หมวกช่อมะกอกนะครับ หมวกที่ให้มาไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ถ้าเอามาวางกับถ้วยและหมวกใบอื่นๆหนะครับ มีเหลือมะครับพี่ผมขอซักใบนะครับจะสะสมครับ

ผมว่าสนามนี้จัดเป็นระบบดีนะครับเรื่องการเปลี่ยนตัวและเติมน้ำมันหรือการเก็บค่าเสียหายของรถหลังแข่งจบแต่ละสนาม ดีครับที่ผ่านมาสนามซ่อมเองตลอด (แต่ผมก็โดน950ค่าล้อไปด้วยเลย)

11. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    ไอ้เหน่งมันเติมน้ำ พิเศษลงงไปในถังคับรีดกันสดๆในห้องน้ำเลย แรงจนน้อง อั้ม สมาชิกร่วมทีมคนใหม่ เอาใหม่อยู่ วิ่งไปปีนคนอื่นซะงั้น:cry: :cry: :cry:

12. Tee_NeNG

212
    0
    0

ก้อปกติพี่ขับอย่างกะจรวด แค่ขับตามพี่ให้ทันยังยากเลย ผมก้องงดิ พี่ :confused: .... นี่แหละ สงสัยมัวแต่ไปปล่อยน้ำมนต์ของพ่อมดขาว กะน้องๆโคโยตี้ เลยไม่มีแรงขับคาร์ท :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2007
  13. Tee_NeNG

212
    0
    0
    น้ำพิเศษ

:eek:

สาวๆก้อบอกทุกคนเลยว่าน้ำพิเศษ แย่งกันรีดน้ำทุกทีอ่ะ ... :eek: :eek:

14. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    เฮ้ยพี่ พี่เมา แชมเปญปะเนี่ย ถึงอยากเสียตังค่าซ่อม:p :p

15. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ไม่ได้อยากเสียตังค่าซ่อมหลอกครับ แต่อยากให้รถได้ซ่อมและมีของใส่กันครบๆสมบูรณ์ๆทุกคันไงครับผมว่าคงไม่มีไครอยากขับรถที่ไม่สมบูรณ์จริงมะ เช่น สนามหน้าจับได้รถที่ปีกนกคดมาจากการแข่งสนามนี้หรือ ทีมอื่นทำพังเอาไว้ คงไม่มีไครอยากได้แน่ น่าสนุกออกถ้ารถสมบูรณ์ทุกคัน

16. Tee_NeNG

212
    0
    0
    จ่ายค่าซ่อมมากไป มันจะไม่มีตังแข่งอ่ะดิ พี่ ... :cry: :cry: :cry:

17. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ยินดีด้วยสนามนี้มันส์ดีคับ กลับมาปวดเมื่อยดี สงสัยต้องไปนวดละ

18. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ที่ไหน เมื่อไหร่ ยังไง สวยมั้ย :D

19. Bob_powerslide

167
    0
    0
    ที่ไหน เมื่อไหร่ ยังไง เอ็กซ์มั้ย รู้แต่ว่าน่าสน:cool:

20. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

21. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    นั่นแน่ ตอนนี้ยังเมื่อยไม่หายเพราะยังไม่ได้ไป หรือว่าเสี่ยบ๊อบ สนใจล่ะ

22. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ยินดีกับทุกอันดับครับ
    ตอนนี้ยังอยู่สมุย อยากเห็นรูปจัง เดี๋ยอีกอาทิตย์จะกลับ
    แล้วจะเข้าไปวิ่งเล่นด้วยครับ

23. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    เวลาดีสุดเท่าไหร่หรอครับในการแข่งครั้งนี้ เพราะเท่าที่เห็นๆมาเวลาจะดีกันหลายๆคนมากเลยครับ

24. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    เมื่อไหร่จะเก่งอย่างพวกเค้าบ้าง ...............น้ำตาจะใหล !!!

25. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    รู้สีกจะ 44.3 ขับโดย james grunwell ไม่แน่ใจนะครับ ไม่ได้ดูละเอียด

26. Tee_NeNG

212
    0
    0
    เมื่อไหร่จะลงรูปให้ดูอ่ะคับ ???? อยากดู !!!

27. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
  28. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    หมั่นซ้อมครับ

หมั่นซ้อมครับ สังเกตตัวเอง แล้วปรับปรุงแก้ไข รับรองไม่เกิน 3 เดือน สิบนิ้วเหมือนกันนะครับ

29. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้