รบกวนเรื่องเรือนไมล์ B14 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nineyin, 24 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nineyin

nineyin New Member Member

6
    0
    0
    พอดีใช้ B14 A/T ตัวเรือนไมล์เดิมไม่มีเลขบอกเกีย

ตอนนี้ได้เรื่อนไมล์ A/T แบบมีเลขบอกตำแหน่งเกียมาครับ

แต่ไม่รู้จะไปหาจุดต่อสัญญาณเกียจากที่ไหนครับ

ใครรู้ช่วยบอกทีครับ:cry:

2. Max_B14

Max_B14 New Member Member

104
    0
    0
    ที่เคยโทรมาถามผมเรื่องเรือนไมล์ใช่ไหมครับ

จะต่อไฟบอกเกียต้องต่อมากจากคันเกียคับ ง่ายที่สุดไปขอแยกซื้อตามเชียงกง

3. For_Team

For_Team New Member Member

17
    0
    0
    ต่อจากสวิทซ์เกียร์ครับ ผมให้ร้านที่ทำพวกระบบไฟต่อให้ อย่าลืมเช็คให้ครบนะครับ ว่าไฟติดทุกเกียร์รึเปล่า

4. nineyin

6
    0
    0
    ไม่ใช่ผมครับ แต่ให้เบอร์ผมหน่อยก็ดีนะครับจะได้โทรไปปรึกษา

5. nineyin

6
    0
    0

พอดีรื้อดูแล้วครับ ตรงแป้นเกียมีแค่สายไฟหรีกับไฟ o/d ครับ

ชุดสายเกีย 6 เส้น มีหลังจากชุดแป้นเกียอีกทีครับ

แต่ตรงแป้นเกียผมไม่มีชุดสายเกียเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้