??? ?ͺ????Ը??Ѵ?дѺ????ѹ?????Ѻ ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย <?:=B?@T=:?>, 4 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    เติมน้ำมันเกียร์เกิน มีวิธีเอาออกยังไงบ้างคับ
    และวิธีวัดระดับน้ำมันเกียร์ที่ถูกต้องต้องทำอย่างไรบ้าง
    เครื่อง B18B4 คับ เกียร์ออโต้

ขอบคุณล่วงหน้าทุกคำตอบคับ

2. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    มีใครเคยเปลี่ยน หรือเบิก ก้านวัดระดับน้ำมันเกียร์ออโต้ใหม่หรือเปล่าคับ
    ลูกยางที่ติดอยู่กับก้านวัดน้ำมันเกียร์ออโต้มันหลวมอ่ะคับ
    เปลี่ยนแต่ยางได้หรือเปล่าคับ หรือว่าต้องเปลี่ยนทั้งก้านวัดเลยคับ
    พอจะทราบราคามั้ยคับว่าเท่าไหร่

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ไม่เคยเบิกเลยอ่ะครับตัวนี้ ต้องลองโทรถามศูนย์ หรือ YSC ดูละม้างครับโบ๊ท

แต่เกียร์ออโต้นี่ ชอบหลวมจิง ๆ แต่ก็ไม่เคยหล่นหายเลยนะ แค่หลวมเฉยๆ

4. onepiece_04

onepiece_04 New Member Member

99
    12
    0
    เคยเบิกมา ทั้งก้านนะครับ ราคาจำไม่ได้แล้ว ไม่น่าจะกี่ร้อย

หรือ เห็นบางคนเค้าเอาเทปมาพันให้มันแน่นอะคับ น่าจะพอใช้ได้เหมือนกัน

5. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    วิธีเอาออก ยกถ่ายครับ ให้ศูนย์ทำให้ก็ได้ครับ ช่วงนี้มีเช็คฟรี 20 รายการอยู่มั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้