สอบถามร้านขายอะไหล่623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย manixstreet, 16 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manixstreet

manixstreet New Member Member

47
    0
    0
    ไม่ทราบว่าที่เซียงกงบางนามีร้านขายอะไหล่ 623 ไหม่ครับ
    ถ้ามีรบกวนแนะนำร้าน
    พอดีอยากได้พวกไฟหน้า+ไฟท้าย+กันชนหน้า

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ไฟท้าย เห็นnatsmooth ลงขายอยู่น่ะคับ

3. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    มีร้านขายอะไหล่ใหม่ของ623เหลืออยู่ร้านนึงแต่ของเหลือน้อยแล้วครับหลายรายการไม่มีให้สั่งแล้ว อยู่เกือบสุดซอยรางน้ำขวามือเป็นตึกแถว

4. tanakhon

tanakhon New Member Member

73
    0
    0
    ว่างๆลองมาเที่ยวแถวบางกรวยซิครับ รายการที่ถามมายังมีพอหาได้ครับ ไฟท้ายผมเห็นวางอยู่สภาพสวยมมากๆ คู่ล่ะ3000 ยังไม่ได้ต่อราคาครับ
    ส่วนกันชนกับไฟหน้า มีแต่ติดหน้าตัดศอกมา ราคาก็หมื่น +/- นิดหน่อย เอามาแยกหม้อน้ำพัดลมแผงแอร์ ฉีดน้ำกระจก ก็ได้คืนอยู่บ้าง เป็นแนวทางครับ

5. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    อยากได้สวิตกระจกครับใครมีบ้างครับ ไม่ได้เปิดกระจกนานแล้วครับ

6. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ผมมีไฟท้ายเก็บ อยู่ คู้ช่นึงครับ เพื่อถ้าหาของไม่ได้ ก็ลองดูน๊ะครับ

080-5505895

7. manixstreet

manixstreet New Member Member

47
    0
    0
    ขอบคุณครับ

พอดีเพื่อนผมอยู่ประจวบฯ เค้าถามมานะครับเห็นว่าจะขึ้นมาเที่ยว + หาอะไหล่ rover623 ที่ กทม.
    ผมเลยแนะนำ เซียงกงบางนา กับ ปทุมวัน แต่ผมไม่รู้ว่าจะมีของหรือเปล่า

8. อยากได้มือเปิดประตูข้างนอกด้านหลังขวา

มือเปิดประตูด้านนอก ข้างหลังด้านขวา ROVER 623 GSI Limited มันหักครับ

ไม่ทราบว่าจะหาอะไหล่เปลี่ยนได้ที่ไหนครับ [email protected]

9. อยากได้ มือเปิดด้านนอก หน้าขวา 623 gsi ครับ

081 681 0 686

10. overdrift

overdrift New Member Member

8
    0
    0
    เบิกของ oddysy มาใส่ครับ

11. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    คุณกบ ผมได้เข้าไปที่ร้านนี้เมื่อ2สัปดาห์ ที่ เจ้าขอร้านเข้าบอกว่าไม่ได้STOCK อะไรของ 623 ไว้ เพราะผมอยากได้ยางขอบกระจกหน้าเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้