ขอขอบคุณสมาชิกหน้าแหลมทั้ง เก่าและใหม่ ที่มาร่วม Meeting ณ.ร้านน้องเนยด้วยคัพ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย boy cookie, 20 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ขอขอบคุณสมาชิกหน้าแหลมทั้ง เก่าและใหม่ ที่มาร่วม Meeting ณ.ร้านน้องเนยด้วยคัพ (10 คัน)

ขออภัยรูป Meeting เนื่องจากกล้องโทรศัพท์ไม่สามารถถ่ายได้ มันมึดอ่ะคัพ

ไว้โอกาสหน้านะคัพมากันไว ๆ จะได้ถ่ายได้รูปสวย ๆ ^^ ขอขอบคุณทุกท่านคัพ

2. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ใช้มือถือถ่ายมานิดหน่อยคับ สถานที่มืดมาก ครั้งหน้าอยากให้หาที่สว่างๆหน่อยคับ เวลาถ่ายรูปจะได้สวยๆ

3. oranger

289
    4
    0
  4. oranger

289
    4
    0
    หมดแล้วค้าบ

5. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    แค่นี้ก็oแล้วละ

6. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับการเก็บภาพบรรยากาศ คัพ

7. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ไว้โอกาสหน้าคงได้เจอกันครับ...

จาก10เป็น100เป็น1000ครับ เอาใจช่วยมีโอกาสไปร่วมด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้