อะไหล่ Y10 กับ B13 ใช้ร่วมกันได้หรือเปล่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 20 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความรู้หน่อยครับ อะไหล่ NV Y10 กับ NISSAN B13 ใช้ร่วมกันได้หรือเปล่า

1. YAmodels

YAmodels New Member Member

117
    1
    0
    เครื่องยนต์-ช่วงล่างหน้าใช้ร่วมกันได้หมดเลยครับ(ช่วงล่างหลังไม่ได้)
    ภายใน(เท่าที่รู้) เบาะหน้าใช้ได้ พวงมาลัยใช้ได้ จอไมล์ใช้ได้ คอนโซลไม่มั่นใจ
    ตัวถัง(เท่าที่รู้) กันชนหน้าใช้ได้(ต้องเคาะโป่งล้อหน้ามารับกันชนนิดนึง)

ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้