rover 623 แตรไม่ค่อยดัง......

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nopsss, 16 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nopsss

nopsss New Member Member

57
    0
    0
    อยากเปลี่ยนแตรใหม่....ของเก่าเสียงเบาไปหน่อย ซื้อตัวใหม่มาเปลี่ยนได้เลย หรือว่าต้องเพิ่ม relayอีกครับ ท่านใดเคยเปลี่ยนแตร รบกวนแนะนำด้วยครับ ไม่อยากดัดแปลง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2014
  2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ลีเล เราเปนตัวใหญ่อยู่แล้วครับ เปลี่ยนแค่แตร ก็ได้เลยครับ !!

3. nopsss

nopsss New Member Member

57
    0
    0
    ขอบคุณครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้