อยาก หาช่วงล่าง เจ๋งๆ ใส่ nv van

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ModSter, 13 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ModSter

ModSter New Member Member

41
    1
    0
    ใครพอจะมี หรือ ว่า แนะนำ ช่วงล่าง ดีๆ ให้หน่อยคราบเอาแบบของซิ่ง(ปรับเกลียว)จากญี่ปุ่น มือ 2 สภาพดี ราคาไม่แรงมากขอบคุณคราบ:)

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ต้องรอพี่เบิ้มครับ

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ปรับเกลียวมือสองไม่ทราบครับ รอท่านต่อไป...:D

4. ModSter

41
    1
    0
    เมื่อวานได้คุยกับคุณ เปิ้ม แล้วขอบคุณคราบ คุณเปิ้ม แนะนำให้ใส่ garbial กระบอก บอร์น หรือ เทา ประมาณเนี้ย แล้ว หน้า หรือ หลัง แล้วอีกด้านใส่อะไร นะครับ สายตัดไปก่อน คุณเปิ้มตอบให้อีกทีขอบคุณครับ......

5. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :D:D............van เหมือนกันนนนนนนนนนนนนนน

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มือสอง หายากส์มากครับ

7. ตรงรุ่นหาง่ายๆ ก็กาเบียลอ่ะคับ และกะ พวก KAYABA

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ค้ายาบ้าเลยครับ หาง่ายด้วย

9. ModSter

41
    1
    0
    ได้ข้อมูล จากน้องโน๊ต nvอยากแรง แล้ว เด๋วขอไปลองขับละกัน nv van sr20turbo ช่วงล่าง tein ปรับเกลียวว่าขับไหวอะป่าว ถ้าไม่สะเทือน หรือ เด้งเกินไป เจอกันวันเสาร์ ตอนดึกคราบบบบ++++
    อัดรถกันวันเสาร์:D

10. ครับผม Tein ปรับเกลียวสูงต่ำ ปรับหนืด11 ระดับ

11. singcoohteam

5,303
    108
    0
    อ๋อ สงสัยกะทู้ส่งข่าวคงเป็นกะทู้นี้แน่ๆเลยอ่ะ

12. ModSter

41
    1
    0

คราบ ผมตามหาเนื้อคุ่ กระดูกคู่ อยู่คราบ

ช่วงล่าง ดี ดี ซักชุด ใส่น้องแวน:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้