น้องใหม่ขอสมัครเป็นสมาชิก Sunny Thailand Club ด้วยคนครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Deawz Sunny ZX, 20 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    สวัสดีครับพี่ๆชาว ST ขอรายงานตัวเป็นสมาชิกด้วยคนครับพี่ๆ

ผมชื่อ เดียวครับ
    อายุ 23 ปี
    ทำงานอยู่ที่ ออมสิน
    คู่หู RZ-1 ครับ(มรดกตกทอด)

ผมได้มีโอกาสติดตาม ST มาซักพักแล้วครับ อยากมีเพื่อนๆ (อยู่คนเดียวมันเหงา:cry:)
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ยินดีต้อนรับนะคร๊าบ ว่างๆ มามิตติ้งกันคับผม

3. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับ รถสีขาวหล่อเชียว

4. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ใครขับสีขาวนี่ แนวโน้มออกไปทางหน้าตาดีทั้งนั้นครับ อิอิ

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ยินดีต้อนรับค้าบคุยกันในบอร์ดว่างๆก้อมามิตติ้งกันค้าบ

6. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ยินดีครับ ว่างๆมามิตติ้ง ไม่ว่างก็คุยในบอร์ดครับ

7. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ยินดีต้อนรับครับผม เจอกันในบอร์ดกับมิตติ้งครับ

8. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    จัดไปพี่น้อง

9. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยนะครับที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี

@blueday , Oat40 ถูกต้องที่สุดครับพี่

@DaySpeed , golf_zahh , pongnutto , Crony_A , Step-Divinity ไว้มีโอกาสเมื่อไหร่ผมไม่พลาดแน่ๆครับพี่ๆ

10. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    มาเจอกันมกราคมนี้ได้เลยครับ เสาร์ที่3

11. Deawz Sunny ZX

262
    1
    0

รับทราบครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้