กันชนแตกซ่อมได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Max_B14, 16 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Max_B14

Max_B14 New Member Member

104
    0
    0
    กันชนแตกซ่อมได้ไหมครับ หรือเปลี่ยนใหม่ดี แตกไม่เยอะเท่าไหร่

ถ้าซ่อมมาแล้ว มันต้องโป้วสี สีมันจะแตกไหมครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    แตกไม่เยอะก้อซ่อมได้ค้าบ พวกอู่สีจะมีพวกพลาสติกมาเชื่อมค้าบขึ้นอยู่กับฝีมือช่างด้วย

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ปะไฟเบอร์ อู่สีเค้าจะมีทำครับ แล้วก็ทำสีใหม่ทั้งชิ้น

4. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ที่บ้านรับทำครับงานพลาสติกไฟเบอร์ล้างไฟอยากทำโทรมาเบอร์ตามลายเซ็นครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้