พาไปชมรถโมบายของ Suzuki แบบใกล้ชิด

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย SuZu_boY, 14 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SuZu_boY

SuZu_boY Guest

0
    0
    0
    ???¤????ʧ?????Ң?ҧ?ö????·????ҴѴ?ŧ??ö????͹????ҧ????ѧ? 仪??????? ?ѹ??¤?Р :)

?ͺ?س????? : http://www.cars2hand.com/car_rodban.php?GID=51391? ::)

2. Tonyy

Tonyy Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ในภาพเนี่ยเป็นซูซูกิแครี่ใช่รึเปล่า แล้วถ้านำมาดัดแปลงจะใช้ทุนเยอะมั้ยครับ พอดีกำลังหารถมาทำธุรกิจอยุ่พอดี ใครมีข้อมูลอื่นๆ เกี่ยวกับรถรุ่นนี้ก็มาแชร์กันหน่อยนะครับ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ทำมาหากินได้เลย

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    แหล่มดีครับ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    น่ารักอ่ะ

6. DaDa

DaDa Guest

0
    0
    0
    ใช่แล้วค่ะ รถรุ่นนี้เป็นรถกระบะรุ่น SUZUKI CARRY คันเล็กๆ สไตล์ญี่ปุ่นค่ะ หน้าตาน่ารักแต่แข็งแกร่ง สามารถรองรับการบรรทุกได้เทียบเท่ารถกระบะขนาด 1 ตันโดยทั่วไป โดดเด่นทั้งในด้านคุณภาพของตัวรถ, รูปลักษณ์, ประโยชน์ใช้สอย และราคาที่คุ้มค่าแถมยังสไตล์รถการ์ตูน น่ารัก และมีไฟหน้าแบบฮาโลเจนให้ความสว่างสูงส่วนใหญ่มักจะ นำไปดัดแปลงเป็นรถโมบายสำหรับกิจกรรมต่างๆ เช่นรถส่งขนมปัง รถส่งดอกไม้ หรือแม้กระทั่งเป็นคีออสรับแลกเปลี่ยนเงินเคลื่อนที่ ค่ะ ^^ เราว่าเค้าทำน่ารักดีอ่ะ ชอบ หาข้อมูลมาหลายเจ้าแล้ว อิอิ เห็นเค้าเอาไปงานบรรทุกไม่ก็ดัดแปลงขายของอ่ะ ^^ ชอบ อ้วนกลม น่ารักดี

7. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เจ๋งดีคับ ถ้าได้สีสันตัวรถใหม่คงจะน่ารักมากกว่านี้นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้