น้ำมันเกียร์ rover623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 24 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีไปเปลี่ยนน้ำมันเกียร์auto rover 623 ที่ บีควิด เขาบอกไม่มีของฮอนด้า ให้เราไปซื้อเอง ใช่honda atf หรือเปล่าครับ และ ใช้กี่ลิตรครับ กรองน้ำมันเกียร์เราควรเปลี่ยน?
    ขอบคุณ

1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    Honda atf z1 ครับ
    ไม่ก็ลอง valvoline maxlife กระป๋องแดง
    ไม่แน่ใจช้ สามลิตรมั้งครับ ถ้า atf z1 ซื้อกระป๋องใหญ่กระป๋องเดียวพอครับ 500 กว่าบาทมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้