สวัสดีปีใหม่..พี่ๆ club si นะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย sweden, 20 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่..พี่ๆ club si นะครับ
    ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยครับ สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าละ สุขภาพแข็งแรง หล่อๆสวยๆแรงๆ ทุกคันทุกท่านนะครับ:)

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    จำหน้าเจ้าของ Log in ไม่ได้แล้วเนี้ย หายไปนาน สวัสดีปีใหม่คับ

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ปีใหม่แล้วหรา......จำได้ว่าเพิ่งฉลองปีใหม่ เวลาผ่านไปไวจัง
    จะทำอะไรก็รีบทำกันนะครับ ส่วนผมจะกลับไปทำบุญกับพ่อแม่ที่บ้านนอก
    ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุขครับ

4. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับผม สุขกายสบายใจเด้อ

5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ
    มีความสุข ถูกหวยกันทุกคนนะคร้าบบ

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

ส่วนใหญ่จะถูกแหลกมากกว่าคับพี่ป็อก ฮ้าๆ

7. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    จากผู้มีประสบการณ์ตรง....

8. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    ครับ...มีมิตติ้งหรือนอกรอบ...ครั้งหน้าจะไม่พลาดนะครับ..

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่เจ็บ ไม่จน ไม่พัง ครับ

10. punkskate007

3,546
    1
    0
    แจะ แจะ คับ

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่เข้าใจศัพท์ วัยรุ่นวะ

12. My ways

My ways New Member Member

61
    0
    0
    สวัสดี ปีใหม่ครับ ขอให้ สมาชิก Si club thailand จงมีความสุข ถ้วนหน้า เทอน สาธุ สาธุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้