ภาพพี่น้องnvโดน น้อง น้ำท่วม ครับ.....................

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย kooknv, 30 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    พอดี วิ่งผ่านไป ก๊เลยเก็บภาพมาครีบ. เสียดายรถครับ.

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    โอ้ว เสียใจด้วยครับกว่าจะฟื้นคงอีกนาน

3. thongthong

thongthong New Member Member

90
    0
    0
    อย่างงี้กู้ได้ใช่มัยครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร ลองประเมินเล่นๆ น่าจะหลักหมื่นนะครับ ขอเป็นกำลังใจ:)

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เรื่องภายในไม่เท่าไหร่ จะลุ้นก็คงเรื่องเครื่องยนต์กับระบบไฟต่างๆนี่ละครับ

5. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    หายไว้ๆนะครับ
    รถประสพภัย

6. คันแรกอ่ะเบาหน่อย คันที่2 นี่ปวดหัวตึ๊บ

7. aoddy1

aoddy1 New Member Member

13
    0
    0
    รถผมก็ท่วม ยังคิดหนักว่าจะซ่อมดีหรือบริจาคให้ รร.เทคนิคเอาไปใช้สอนดี เพราะคันนี้แหละถึงมีเงินผ่อนรถใหม่ ผ่อนบ้านใหม่ได้

8. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    ไม่จมแค่ขับลุยน้ำวีนเดียว โดนไป 2x,xxx ฮึฮึ ขำไม่ออกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้