ร่วมโหวตสถานที่ Meeting ประจำเดือนธันวาคม 2554 คัพ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย boy cookie, 6 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    หวาดดีพี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านครับ ขออภัยนะคัพที่เข้ามากำหนดวัน Meeting เอง เนื่องจากผมได้ปรึกษากับน้าฮิม และได้สรุปคร่าว ๆ ดังนี้
    เนื่องจากว่าพี่ ๆ น้อง ๆ หน้าแหลมส่วนใหญ่ได้ประสบปัญหาน้ำท่วม เดิมได้กำหนด Meeting ทุกสัปดาห์ที่ 2 ของทุกเดือน จึงขอเลือนไปเป็นสัปดาห์ที่ 3 ของเดือน
    คือวันที่ 17 ธันวาคม 54 และสถานที่จะนับจากผลโหวตนะคัพ โดยมีสถานที่ดังนี้

1. ร้านน้องเนย (หลังเซ็นทรัลพระราม 2)
    2. โลตัสพระราม 3
    3. โลตัสเลียบทางด่วนรามอินทรา
    4. ไปได้ทั้ง 1-3 (เยี่ยมมากครับ)

ใครสะดวกมา Meeting เข้ามาโหวตกันนะคัพ จะได้นับจำนวนผู้ที่จะมา Meeting ไม่อยากให้เลือน Meeting อีก

**จะปิดผลโหวตในวันที่ 15 ธันวาคม 54 นะครับ**

2. เลียบด่วนคับรอบนี้อยากไปด้วย

3. Nutbkk

Nutbkk New Member Member

3
    0
    0
    ไปด้วยก๊าบบบบป๋ม....

ไปนะไปด้วยคน ไปๆ ด้วยคน อิอิ ไปไหนกะได้อ่ะ น้องใหม่จ้ายังไม่เคยไปเลย ว่าแต่เค้าไปทำไรกานบ้างอ่า

4. boy cookie

470
    0
    0
    ยินดีตอนรับครับ มา Meeting กันก็ไม่มีไรมากครับ พบปะพูดคุย ทำความรู้จักสมาชิกทั้งเก่าและใหม่ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องรถ **การเมืองม่ะเกี่ยว ^^

5. BIG-TUI

BIG-TUI New Member Member

37
    0
    0
    ร้านน้องเนยพระราม 2 ครับ ใกล้บ้านครับง่ายดี

6. ข้อ 1 ครับ ร้านน้องเนยครับ พวกพีี่ ๆๆ เพื่อน ๆๆ พระประแดงจะได้มากกันเยอะ ๆๆ ครับ

7. tong_tt140

tong_tt140 New Member Member

8
    0
    0
    ข้อ 1 ก็ดีนะครับ

8. wuttiwat

wuttiwat New Member Member

6
    0
    0
    เลียบทางด่วนปะ

9. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    เลียบด่วนครับกัมลังดีนะ

10. กระป๋องขับ

กระป๋องขับ New Member Member

13
    0
    0
    พระราม2ครับ

11. boy cookie

470
    0
    0
    อีก 2 วันจะปิดโหวตแล้วนะคัพ รีบๆ กันหน่อยนะคัพ สูสีกันมาก และผมจะประกาศผลภายในวันที่ 16 ธันวาคม ว่าที่ไหนนะคัพ ขอบคุณทุกท่านนะคัพ

12. BIG-TUI

BIG-TUI New Member Member

37
    0
    0
    ทำไมช่วงนี้เพื่อนสมาชิกในกลุ่มเงียบจังอะ....

13. loomlim

loomlim New Member Member

2
    0
    0
    เสนอเลียบทางด่วนอีก 1 ครับ

14. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    โอแหลมแวน กับ พี่บุตรพระประแดง ร้านน้องเนย 2 เสียง ครับ

15. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    เรียบทางด่วนครับ

16. boy cookie

470
    0
    0
    ปิดโหวต 4 ทุ่มนะคัพ ^^

17. ขอโหวตที่เดียวกับน้องเนยครับ
    Central พระราม2

ดีที่สู๊ด

หมู

18. boy cookie

470
    0
    0
    ขอปิดโหวตแล้วนะคัพ

19. boy cookie

470
    0
    0
    ขอสรุปผลโหวตนะคัพ

ข้อ 1 ร้านน้องเนย ได้ 7 เสียงนะคัพ
    ข้อ 2 โลตัสเลียบทางด่วย ได้ 5 เสียงนะคัพ

สรุปวัน Meeting เสาร์ที่ 17 ธันวาคม 2554 ณ.ร้านน้องเนย หลัง เซ็นทรัลพระราม 2 นะครับ เวลา 17:30 น. เป็นต้นไปคัพ

หากท่านใดมาไม่ถูกสอบถามได้ที่ 081-985-4563 บอบคัพ สมาชิกที่โหวตข้อ 1 ไว้กรุณามาด้วยนะครับ ^^ แล้วเจอกันครับทุกคน (เดี๋ยวผมหาแผนที่มาลงให้นะครับ)

หมายเหตุ : อยากให้สมาชิกฝั่งพระนคร มากันเยอะ ๆ นะครับ และส่วน Meeting ในเดือนถัดไป ทางฝั่งธน จะไปโลตัสเลียบทางด่วน นะครับ จากผลโหวตในลำดับที่ 2

20. แผนที่ด้วยคับอยู่กันถึงกี่โมงคับ

21. boy cookie

470
    0
    0
    สามทุ่มขึ้นไปคัพ แล้วแต่จำนวนสมาชิกด้วยคัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้