หาคอพวงมลัยได้ที่ไหนเหรอครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย B11_nat_za, 4 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B11_nat_za

B11_nat_za Guest

0
    0
    0
    b11ครับ พวงมลัยใหญ่เทอะทะมาก มือจับก็เล็กนิดเดียว อยากใส่พวงมาลัยแต่งอ่ะครับ หาได้แถวไหนหว่าา

ถามอีกหน่อยครับ ทุกวันนี้วิ่งทางไกลทุกวันผมขับประมาณ 90 ได้ รอบมันสามพันกว่าตลอดทางอ่ะครับ พวงเฟืองท้ายนี่พอหาที่มันเล็กลงได้มั้ยครับ รอบจัดมากมายครับ แล้วถ้าได้จะหาได้แถวไหนเหรอครับ

ขอบคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    b11 ช่วยหน่อยเรื่องรอบเครื่อง (ปล : b11 ขับหน้าไม่มีเฟืองท้ายนะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้