ถ้าใส่กระจกที่แก้มจะเอาอะไรอุดรูเดิมที่ประตู

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย นายสุวิช ทองพูล, 30 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    จะใส่กระจกทรงกระสุนที่แก้ม กลัวที่ประตูจะมีรูไม่รู้ว่าจะต้องใช้อะไรอุด

1. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ตัดแผ่นมิเนียมหรืออะคริริคปิดก็ได้ครับตัดเป็น 3 เหลี่ยมตามของเดิมครับ

2. เอางั้นเลยหรอพี่ ผมขอดูรูปของพี่ได้ไหม เป็นตัวอย่าง

3. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    ตามน้าฮิมว่าครับ ของผมตัดแผ่นพลาสติกสีดำเทียบวัดให้เป็น 3 เหลี่ยมปิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้