ช่วยด้วยครับ หน้าแหลมยับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Maxsl1, 29 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxsl1

Maxsl1 New Member Member

6
    0
    0
    ใครพอมีอู่ดีๆราคาถูกๆแนะนำหน่อยครับ พอดีไปวัดความแข็งกับเสาไฟฟ้ามา เสาไฟฟ้าแข็งกว่าเยอะ อิอิ รบกวนด้วยครับอยู่แถวดอนเมือง

2. Maxsl1

6
    0
    0
    วันนี้ได้ไฟหน้ามาแล้วครับ วรจักร มือ1ใต้หวั่น 1180 ครับ ไฟมุมอีก ข้างละ 380 ใต้หวั่นเช่นกัน เหลือกันชนหน้า กับหาร้านดีๆเคาะอ่ะครับ แนะนำหน่อยครับ

3. ของเก่าญี่โคมเหลือง คู่ละ 3000 เอง เล่นหน้าแหลมน่าจะหาของแท้ใส่นะครับ...

4. Maxsl1

6
    0
    0
    ลองหาดูแล้วครับ แต่สภาพไม่ถึง 50% เลย ตัดสินใจเอาของใหม่เลย

5. Poom_Narlam_Turbo

Poom_Narlam_Turbo New Member Member

44
    0
    0
    อยู่แถวไหนล่ะคับ รถผมทำอยู่ c-up garage คับ ตรงข้ามโลตัสบางแค งานดีงานเนียนคับ

6. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ

7. อึดอัด

อึดอัด New Member Member

36
    0
    0
    กันชนหน้า ไม่ใช่ของเดิม คงต้องเคาะซ่อมเอานะครับ

8. Maxsl1

6
    0
    0
    ครับ ขอบคุณพี่ๆมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้