ล้างเองได้มั๊ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย yaicreative, 24 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yaicreative

yaicreative New Member Member

20
    0
    0
    แอร์โฟล+ปีกผีเสื้อ เราสามารถถอดมาล้างเองได้รึป่าว ขั้นตอนมันยุ่งยากรึป่าวครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ให้อู่ล้างให้ดีกว่าค้าบ

เด่วไปโดนจุดสำคันงานจะงอก

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:42:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:42:23 ----------

ให้อู่ล้างให้ดีกว่าค้าบ

เด่วไปโดนจุดสำคันงานจะงอก

3. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ถ้าจะทำเอง แนะนำซื้อ contact cleaner กระป๋องฟ้าฉีดดูก่อน ถ้าไม่หาย ค่อย ยกให้ช่างล้างเบนซินดีกว่า อย่าล้างเองเลย มันมีจุดเปราะบางอยู่

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ตามกันไปคร๊าบ หาอู่ล้างให้แน่นอนกว่าเยอะคร๊าบ ล้างเองเดี๋ยวจะพังเอาครับ มะดีหรอกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้