### เจียร์บ่าวาล์วต้องเปลี่ยนอะไรเพิ่มอีกครับ ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ZAMZAM1, 18 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เจียร์บ่าวาล์วต้องเปลี่ยนอะไรเพิ่มอีกครับ เครื่อง D16Y8
    แบบทำทีเดียวจบเลย ขอบคุณครับ

2. ต้องบดวาล์วใหม่
    เปลี่ยนยางตีนวาล์ว
    เปลี่ยนประเก็นไอดี ไอเสีย ประเก็นฝาสูบ
    เปลี่ยนโอริงจานจ่าย
    ประมาณนี้แหล่ะครับ

3. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ถามแทนเพื่อนๆๆนิสครับ ค่าใช้จ่ายโดยประมาณเท่าไหร่ครับ

4. Wit_EK

Wit_EK New Member Member

94
    1
    0
    ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
    ผมรถแก๊ส รอบเดินเบาเริ่มไม่นิ่งแล้ว

5. nutter

nutter New Member Member

129
    4
    0
    ขัดพอร์ตไปเลยด้วยจะดีหรือเปล่า.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้