หาคลิปหนีบหม้อกรองอากาศครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Poonjitt, 23 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poonjitt

Poonjitt New Member Member

59
    0
    0
    ก่อนอื่นต้องขออภัยด้วยครับที่ช่วงนี้ผมตั้งกระทู้บ่อยจนเกินงาม(ตามประสาคนไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรถเท่าไหร่)
    สืบเนื้องจากกระทู้ก่อนหน้านี้ผมมีปัญหาหม้อกรองอากาศปิดไม่สนิท ใช้ตัวหนีบกระดาษหนีบไว้ก็หลุดเองบ่อยเหลือเกิน ถอดไปถอดมา ดั๊น! ทำคลิปล็อคหม้อกรองอากาศหายไปตัวนึงอีก ไปถามหากับเชียงกงแถวบ้านอีก เค้าบอกว่ามีอยู่ติดกับหม้อกรอง(รุ่นอื่น) ต้องขายยกหม้อกรองเลย(แล้วกระผมจะเอามาทำไมละครับ) ก็เลยรบกวนสมาชิกท่านใดพอมีเหลือๆขายให้ผมบ้างไหมครับ หรือแนะนำช่องทางในการหาก็ได้ครับขอบคุณครับ

2. Poonjitt

Poonjitt New Member Member

59
    0
    0
    ขอโทษค๊าบ
    เจอแล้วครับ เตี่ยกวาดหน้าบ้านเจอครับ ถามว่าใช่ไอ้ที่เอ็งหาอยู่รึเปล่า เอ้า! ตอนไม่เจอหาให้ตายก็ไม่เจอ ทีจะเจอก็ง่ายๆซะงั้น
    ขออภัยสมาชิกทุกท่านอีกครั้งนะครับ

3. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ยินดีด้วยครับ....โลกมนุษย์มักเป็นแบบนี้แล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้