ของคำแนะนำหน่อยครับ เรื่อง0ล้อหลัง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย sparco_si, 22 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sparco_si

sparco_si New Member Member

6
    0
    0
    สังเกตุดูล้อหลัง ด้านขวา(ดูจากด้านข้างรถ) เหมือนมันไม่อยู่ตรงกลางซุ้มล้อ มันจะเอียงไปด้านหลังหน่อยๆอ่ะครับ

มันเกิดจาก อะไรได้บางครับครับ
    แล้วเวลาวิ่ง จะกิน ซ้าย มันจะมาจากสาเหตุอะไรบางครับ หรือต้องเช็คดูตัวไหนบ้างครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พรุ่งนี้ลองถ่ายรูปมาให้ดูความแตกต่างระหว่างสองข้างดูคับ หรือถ้ามันกินซ้ายมากๆ ควรเข้าร้านเช็คช่วงล่างดูดีกว่านะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้