จิ้น เข้ามาหน่อยยยยยยยย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Redpanda, 31 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    จิ้นๆๆ ขอ ไพล์ สติ๊กเกอร์ hiluxclub หน่อยสิ

[email protected] นะ

2. Redpanda

158
    1
    0
    หายไปไหน หว่า

3. เอาละคับ ไม่ทันใจซะแว้วไปตัดกันเองเลย อิอิอิ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใจเย็นก่อนครับเดี๋ยวจัดให้

5. จัดมาเลยแมน เพื่อนๆจะได้มีกำลังใจจะรวมตัวอย่างเหนียวแน่น และคลับเราจะได้มีระเบียบเรียบร้อย เพราะเวลาพี่เห็นไปมิทติ้งนะคนอื่นเค้ายังมองไม่รู้เลย ว่านี่คือคลับHILUX CLUB ส่วนจะให้ท่านใดหรือไม่ให้นั้น ก็แล้วแต่แมนกะจิ้นจะพิจราณานะ แต่พี่ว่าติดนัมเบอร์มาด้วยน่าจะดีกว่า เพื่อป้องกันติ้กเกอร์ปลอมไง..............

6. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    ทำแบบคลับอื่นอื่นสิพี่มีนัมเบอร์(แต่อยากได้แบบบาร์โค้ตมากกว่า) แล้วก็ต้องเสียกะตังจ่ายค่าสติกเกอร์ อิอิ

7. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0

สติ๊กเกอร์คลับ มันมีอิทธิพลต่อความคิดมากขนาดนั้นเลยหรอครับ ที่จะสามารถทำให้พวกเรารวมตัวมามิตติ้งกันได้ เพียงเพราะต้องการสติ๊กเกอร์คลับแค่นั้นหรอครับ ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นเลยครับ :)

การที่คลับ คลับนึง จะเป็นระเบียบเรียบร้อย หรือไม่นั้น ขึ้นอยู่กับสมาชิกทุกคนในคลับมากกว่า สิ่งอื่นใด

มิตรภาพสำคัญกว่า สติ๊กเกอร์ใบเดียว นะครับ (พูดไม่ถูกใจ ขออภัยด้วยนะครับ)

ปล. เห็นจิ้นบอกว่าจะมีคนได้รับสติ๊กเกอร์คลับ 5 คน :D

8. ผมไม่ได้คิดแบบนั้นหรอกนะ แต่ว่าถ้ามีมันก็ดีกว่าคุณว่าจิงมั้ยล่ะ ผมพูดจิงๆนะ ถ้าผมอยู่ในคลับนี้โดยที่ไม่ได้ติกติ้กเกอร์ ผมก็อยู่ได้แม้ผมจะอยู่ไกลกว่าคนอื่นก็เหอะ ไม่งั้นพวกเราคงไม่เข้ามาเล่นทุกวันหรอกคับ (นี่มันเป็นแค่ความคิดของสมาชิคคนนึงเท่านั้นคับอย่าซีเรียสคับ) จริงแล้วมันขึ้นอยู่กับประทานคับ.....

9. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    ใจเย็นๆๆกันคับ เพื่อนๆๆๆ:D :D :D :D :D

10. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ต่างคนก็ต่างความคิด..ใจเย็นๆๆๆๆคับทุกๆคนลืมไปแล้วหรือว่าเรา HILUX Club ต้องรักกันมากๆคับ...ฮิฮิ

11. hivigo

2,219
    39
    0
    มิตรภาพและความจริงใจของ HILUX Club ผมว่าหาได้ยากจากคลับอื่นนะคับ..จิงป่ะ..เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคน..

12. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อ้าวไหงมาบอกงั้นล่ะครับ ใจเย็นๆนะครับพวกท่าน

13. เย็นอยู่แล้วคับพี่น้อง ก็บอกแล้วไงมันเป็นแค่ความคิดเห็นไงคับ........

14. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จิตใจสำคัญที่สุดครับ(ว่าแต่ว่ายังไม่ได้สติกเกอร์อ่ะ....จิ้นเคยเอามาให้แล้วแต่ไม่มีที่ติด)

15. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    เอ่อ ไม่ได้ทะเลาะอ่าคับ :D

16. ช่ายคับ เราไม่ได้ทะเลาะกันนะคับ เพื่อนกันทั้งนั้นไม่เห็นต้องคิดอะไรมากมายเลยคับ.......

17. hivigo

2,219
    39
    0
    ดีแล้วคับ..รักกัน..รักกัน...We are HLC.

18. Redpanda

158
    1
    0
    ไม่ใช่อะไรหรอก..... เวลาเจอกันระหว่างทางหรือในถนนจะได้ทักกันได้.......ไม่ใช่เจอกันก็จี้ตูดๆ
    เวลามีปัญหาอะไร เจอกันก็ เอ้อไอ้นี่.....รถคลับเดียวกัน.....รถมานเสียอยู่.....มันเป็นไรป่าวดูแลกัน..มิตรภาพระหว่างขับขี่มานก็อุ่นใจขึ้น ไอ้คันนี้ก็เพื่อน..ไอ้คันนั้นก็เพื่อน...ทักทายกัน หนุกหนานดีออก :D ใครคิดงี้บางล่ะ....ว่ามะ:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2007
  19. เราชาวHILUX CLUB สามัคคีกันอยู่แว้วววว.........

20. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    :cool: :cool: :cool:

21. กิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...แฮ่ๆๆๆๆ........

22. Redpanda

158
    1
    0
    วันนี้ออนทั้งวันเลยหรอคับพี่:D

23. ไม่หรอกแพน มาเป็นละลอกง่ะ คอมใกล้แล้ว ฟ้าลงซะติดๆดับๆกันหนุกสนานเลยอ่ะ........

24. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    555+

25. hivigo

2,219
    39
    0
    สาบานอะไรไว้..เพ่..ระวังฟ้าผ่านะ :D :D :D

26. เปล่านะไม่เคยสาบานเลยง่ะ ถ้าสาบานป่านนี้คงลงกบาลไปแล้วล่ะ 5555555555 เอิ้กๆ........

27. อ่านตั้งนานแล้ว ต่างคนต่างจุดประสงค์ ดีๆกันไว้เถอะค้าบ
    นอกรอบก็บ่อย.... เป็นทางการก็มี .........ดื่มก็ขวดเดียวกัน
    มันส์จะตายเนอะพี่น้อง (สมานฉันท์) อิอิ....คำนี้กะลังฮิต:D :D

28. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เพ่เอ๋เมื่อไหร่จะมาเอาสติ๊กเกอร์ที่ฝากผมซื้ออะ เดี๋ยวมันยับมากๆเลยไม่รู้น๊ะพี่
    เร็วๆพี่อิอิอิอิ (ดูสิ๊จะมาไม่มา)

29. เดี๋ยวมีโอกาสเมื่อใหร่จาไปเอานะ ว่าแต่มันไม่ใช่หนังสือโป๊ซะหน่อยมันยับเพราะอารายเหรอ คิคิคิ....

30. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ก็เพราะเก่าเก็บดิพี่ ผมไม่ได้เอาไว้ที่บ้านนะ เอาไว้ในรถอะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้