Meeting นอกรอบมอบของผู้ประสบภัยศูนย์ชลบุรี เเละ นอกรอบลอยกระทง อ่างศิลา ชลบุรี

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 2 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ชลบุรีขอจัดนอกรอบ คลายเครียดกันหน่อยครับ

เราจะเอาของไปช่วยผู้ประสบภัยที่ศูนย์ผูประสบภัยชลบุรี ( สนามกีฬาศรีพละโล)

ในช่วงเวลาบ่าย 3 โมงของวันที่ 10 พย จีงชวนพี่ๆน้องเอาของไปร่วมบริจากกันครับ เเละไปพร้อมเจอกันนะครับ

เเละหลังจากบริจากสิ่งของเเล้ว เราไปทานข้าวเย็น นอกรอบกันครับ

ใครว่างขับรถมานั่งคุย นั่งเล่นกันครับ เเละลอยกระทงกันด้วยครับ

คืนวันที่ 10 November 2011 เวลา 18. 30 น. เป็นต้นไปครับ

สถานที่ : ร้าน ริมศิลา ( ร้านอยู่เส้นจากสุขุมวิทลง เเยกอ่างศิลา ไปประมาณ 2 กม ครับ เลยไฟเเดงหน้า รพ เอกชลไปนิดนึง ร้านอยู่ขวามือ )

เดี๋ยวให้ที่ร้านเตรียมกระทงไว้ให้ด้วย ถ้าใครจะลอย ที่ร้านมีสระน้ำ ลอยได้ครับ

ฝั่งชลบุรี ยินดีต้อรับครับ มานั่งทานข้าว ดื่ม เฮฮากันครับ หลังจากเครียดน้ำท่วมมากันเยอะเเล้ว

งานนี้รวมทั้ง Subaru and Evolution นะครับ หลังจากงาน Together We shear เเล้วเรายังไม่ได้เจอกันเลย

สอบถามเส้นทางได้ที่ ผม ต่าย 0818642797 , บอยรถบ้าน 0819821212 , น้าเเอมป์ 0813058430

2. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ศ-ส-อา นี้ที่พีระครับพี่ต่าย
    พี่พลไปตั้งแต่คืนนี้
    ผมไปพรุ่งนี้เช้ามืด
    พี่กอบกับพี่บอยไปเช้าเสาร์
    หนึ่งเชียงกงไปเช้าเสาร์

ใครว่างไปพักผ่อนสมองครับ แล้วเจอกัน

3. nagoya

2,118
    3
    38
    เดี๋ยววันนี้เเวะไปสนามครับ

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    พรุ่งนี้ น่าสน

5. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ไปด้วยครับ

6. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปไม่ได้ครับ น้ำท่วม:cry:

7. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    กลับมาแล้วครับ
    ยินดีกับพี่กอบครับ ที่ 1 ทั้ง 2 วัน
    แถม qualify ได้ pole position ที่เวลา 1.10.xx
    race 2 น่าจะ best lap ต่ำกว่า 1.10 ด้วย

ใครเครียส ๆ ไปปลดปล่อยมั่งนะครับ แล้วค่อยกลับมาสู้ชีวิตต่อ :cool:

8. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    ขอบคุณครับประทีป ได้ปลดปล่อยบ้างก็รู้สึกสบายขึ้นแยะเลย ที่สนุกที่สุดคือได้มาคุยเล่นแซวเล่นกันกับเพื่อนๆนักแข่ง ฮาดีครับ

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ยินดีกับพี่กอบด้วยครับ เร็วโครตเลยพี่

แล้ว คนอื่นเป็นยังไงบ้างครับ

10. nagoya

2,118
    3
    38
    ทั้ง2 สนามพี่กอบวิ่งดีมากเลย ทิ้งยาวๆๆๆๆๆๆ วันอาทิตย์ติดงาน เลยอดไปสนามเลย

ประทีป ได้อาจารย์ดี ฝีมือปรับขึ้นไปอีก เเต่ก็เกือบไปนะ วันเสาร์ 555 ดีเเล้วเป็นเเค่นั้น

11. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมครับ

12. nagoya

2,118
    3
    38
    พรุ่งนี้เเล้วนะครับ ตอนนี้ผมซื้อของบางอย่างเเล้วเเละได้สิ่งของจากเพื่อนๆที่เอามารวมกันจะไปช่วยที่ศูนย์ผู้ประสบภัยที่ชลบุรี ใครว่างช่วง 3 -5 โมงเย็น มาช่วยกันขนของหน่อยนะครับ เจอกันร้าน บอยรถบ้าน ใครมาไม่ถูกโทรหาผมนะครับ รวมตัวกับเพื่อนจากกลุ่ม Subaru ชลบุรี เเละ Evolution Thailand ก่อนเเล้วนำของไปมอบให้ศูนย์ผู้ประสบภัย สนามกีฬาจังหวัด ชลบุรี

ส่วนใครมาไม่ทัน หรือติดงานมาไม่ได้ เย็นพรุ่งนี้มี meeting นอกรอบที่ ร้านริมศิลา นะครับ งานนี้ตรงกับวันลอยกระทง พอดีเลย ใครไม่รู้จะไปไหน มาเจอกันนะครับ เริ่ม 19.00 เป็นต้นไปครับ ใครมาไม่ถูกโทรหานะครับ

13. kitevolution

kitevolution New Member Member

62
    0
    0
    อยากไปมากเลยครับ แต่ติดเรื่องน้ำท่วมอะ หลังน้ำลดจัดทริปเที่ยวอีกนะคับ ครั้งนี้จะไม่พลาดเลย
    อยากไปเขาใหญ่ หัวหิน

14. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ไปไม่ได้แล้วครับน้ำใกล้เข้ามาล้อมแล้ว

15. nagoya

2,118
    3
    38
    ตอนนี้เตรียมของ ขึ้นรถเตรียมพร้อมเเล้วครับ

ใครว่างบ่ายๆ มาช่วย ขนของลงหน่อยนะ

เจอกัน 3.โมงเย็น ร้านบอยรถบ้านครับ

ส่วนใครไม่ว่าง ก็มาเจอกันตอนเย็นนะครับ
    มาMeeting นอกรอบกันหน่อย ไม่ได้เจอกันนานเเละ

16. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมยอดมากๆครับพี่ต่าย

17. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ขออภัยที่ได้ของไม่ทันงานที่ผ่านมา
    ของที่มีตอนนี้คือ ข้าว 20 ถุง ๆ ละ 15 กก. รวม 300 กก. หอมมะลิอย่างดีครับ
    วันที่ 21-22 พ.ย. นี้จะขนไปพักที่โรงงานพี่กอบก่อนนะครับ หรือหากจะให้เอาไปให้ศูนย์พักพิง รบกวนพี่ต่ายบอกได้เลยครับ

ป.ล. ตอนแรกบอกพี่ต่ายว่าเต็มกะบะรถผม วันนี้เอาไปแจกที่นนทบุรี 20 ถุง เหลือใว้ 20 ถุงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้