เมื่อไหร่จะมีการรวมตัวกันอีกครั้งน๊า

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย vip class, 18 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    :sad:อยากรู้จังพี่ๆเปลี่ยนแปลง nx สุดที่รักไปถึงไหนกันบ้างแล้ว และยังสบายดีกันอยู่มั้ย โดยเฉพาะพี่บอยน่าจะวางเครื่องแล้วม๊าง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2011
  2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ยังหน้าแหก มีสิวเป็นหย่อมๆ เครื่องเดิมที่เข็มไมล์ไม่วิ่ง เหมิอนเดิมครับ อิอิ

vip class .ใครหว่า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:08:27 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:07:28 ----------

ยังหน้าแหก มีสิวเป็นหย่อมๆ เครื่องเดิมที่เข็มไมล์ไม่วิ่ง เหมิอนเดิมครับ อิอิ

vip class .ใครหว่า

3. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    ผม น้องโอ๋เองคับพี่บอย เห็นเครื่องใหม่พี่แล้วเกิดกิเลสเลย

โอ๋คร๊าบ

4. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    อิๆๆ วางไปแล้วครับ ที่ชั้นสองของตึก รถเข็น ๆ ขึ้นลีฟ +55555555 :D

5. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    หายไปนานเลยครับ

6. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เดี่ยวรอรถหลังคากระจกก่อน แล้วค่อยรวมตัว เอิกๆๆ

7. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    อยากเห็นหลังคาแก้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้