คราบเปื้อนๆบน AUTO METER ใช้อะไรเช็ดออกครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 18 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    คราบเปื้อนๆบน วัดรอบ AUTO METER ใช้อะไรเช็ดออกครับ ตรงที่ตัวปรับตั้งค่าต่างๆ ที่เป็นตัวสีเทาๆๆอ่ะครับ ( รุ่นหน้าบอร์น นะครับ ) ใช้อะไรเช็ดออกเอ่ย

รึว่าเช็ดไม่ได้อ่ะครับ เป็นคราบดำๆอ่ะ

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    สงสัยเช็ดไม่ออก

3. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ลอง สเตคลีน ที่เค้ามักใช้ทำความสะอาดหนัง ,คอมพิวเตอร์ ดู ผมลองใช้ถูๆคราบกาวเหนียวๆสีดำๆที่ติดอยู่ตรงขามิเตอร์ ก็ออกง่ายดีครับ

4. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    ขับ4ของพี่สองเอาไปหนีน้ำอยู่ไหนคับ อยากเจอเลยไม่ได้เจอกันเลย ^^"

5. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ตั้งแต่มีข่าวว่า น้องน้ำจะมาแถวบึงกุ่ม เลยเอาไปจอดแถวงามวงศ์วาน รออยู่นานสองนานไม่มาสักที
    พอจะกลับไดร์ชาร์จดันเสีย เลยต้องสไลด์ไปรอซ่อมอยู่บ้านรุ่นพี่ แถวลาดพร้าวอ่ะครับ

6. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    ไม่ยอมเอาจอดบ้านผม อยู่แครายเลยมานิดเดียว จะสตาร์ทให้ทุกวันเลย อิอิ

น้ำลดแล้วเจอกันคับพี่
    :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้