เป็นกันรึเป่า เข้าเวปแล้วขึ้น eror บ่อยมากครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 13 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เข้าเว็ปมาสัก3-4วันแล้ว เป็นแบบนี้มาตลอดเลย เข้าไม่ค่อยได้ เป็นที่ผมคนเดียวหรือ เพื่อนๆๆเป็นกันรึเป่าครับ

เกิดจากอะไรหรือว่าเกี่ยวกับระบบเครือค่ายที่ใช้ด้วยรึเป่าครับ ผมใช้ TOT อ่ะ

2. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ผมเป็นเหมือนกันครับพี่ เพิ่งเข้าได้วันนี้ ใช้ TOT เหมือนกัน

3. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ผมนานน๊านจะเป็นซักครั้งนะ

แต่ผมใช้เน็ท True

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    error แบบไหน แจ้งให้ทราบด้วย จะได้แก้ไขถูก
    ถ้าขึ้น 500 อันนี้ปกติ ยังแก้ไขไม่ได้ ต้องโหลดหน้านั้นซ้ำไปก่อน เพราะตอนนี้มีเซิร์ฟเวอร์ฐานข้อมูลที่รอเปลี่ยนใหม่ อายุการใช้งานยาวนานมากแล้ว เก่าพอๆ กับเครื่องเว็บที่เพิ่งถูกเปลี่ยนไปเมื่อต้นปี และแน่นอนตอนนี้มันก็ทำงานช้าด้วย

5. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ของผมขึ้น 500
    แต่แค่ refresh page ก็หาย
    จะให้ช้าแบบ 10 ปีก่อนผมก็ไม่มีปัญหานะ
    ให้เล่นได้ก็พอ อิอิ

ปล: ยังรอ App iPhone อยู่นะพี่เก่ง

6. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    พี่เก่งครับ ขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

Database error
    The Community Forums database has encountered a problem.

--------------------------------------------------------------------------------

Please try the following:
    •Load the page again by clicking the Refresh button in your web browser.
    •Open the racingweb.net home page, then try to open another page.
    •Click the Back button to try another link.

The racingweb.net forum technical staff have been notified of the error, though you may contact them if the problem persists.

We apologise for any inconvenience.

ตอนนี้ผมเลยพยายามเข้าผ่านทาง กูเกิ้ล เซิ้ด หาเวป แล้วเข้าทางฟอรั่มอื่น แล้วจังเปลี่ยนมาน้าหลักครับ ถ้าเปิดเว็ปหน้าเหลักเลย เข้าไม่ได้อ่ะครับ

7. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ของผมก็เป็นเหมือนข้างบนเลย

8. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    อย่างที่บอกตอนต้นเซิร์ฟเวอร์ฐานข้อมูลเก่ามาก ทำงานช้าด้วย ทำให้เสี่ยงตารางในฐานข้อมูลพังบ่อยๆ
    รอไม่นานนี้เพื่อเปลี่ยนเซิร์ฟเวอร์ฐานข้อมูล

ส่วน iPhone Apps เสร็จพร้อมกับ Android Apps นี้แหละ แต่เงื่อนไขการตรวจสอบเยอะมาก ทำให้ไม่ผ่าน เนื่องจากฐานข้อมูลที่ทำงานล่าช้านี้ด้วย

9. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ผมก็พึ่งเข้าได้วันนี้อะคับ อาการเดียวกับ คุณ ดิ้ล Daytona เลย

ยังไงเอาใจช่วยค๊าบพี่เก่ง ^^

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    หายแล้วครับ ขอบคุณคราบผม

11. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ของผมก็เป็นครับ
    เน็ท 3bb

12. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    ผมก็เป็น ก็กดF5 ก่อน เดี๋ยวหายแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้