M-MaX สนาม 4 แล้ว น่าไปดูป่าวเนี่ย

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Bond_Blackout, 1 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    ผมว่าจะไปดู Drift ที่หลัง ซีคอนอาทิตย์นี้ แต่บังเอิญมีธุระพอดีกัน กำลังช่างใจอยู่ อยากรู้ว่ามันจะมีทีเด็ดอะไรรึไม่ครับ พี่น้อง ใครรู้ช่วยบอกที

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เด็ดไม่เด็ดไม่รู้ รู้แต่วันงานซ้อมของ Toyo Trackday รถคลาสบีเทียบเท่าคลาสเอหลายคันครับ

น่ากลัวมาก ๆ โดยเฉพาะ A-Daily Queen, MOS M-Max, และอีกหลาย ๆ ท่าน

ยังมีหน้าใหม่ ๆ อีกหลายท่านมาด้วย ยังไงถ้าไม่ได้ไปไหนขอเชิญครับ

3. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    คุณ จอห์นพูดงี้เนี่ย คงต้องไม่พลาดแล้วอ่ะ จะรีบไปละกันหลังทำธุระเสร้จ
    ....

ปล.ล อย่าลืมปักตะไคร้ด้วยนะครับ เด๋วฝนตก

4. Bond_Blackout

59
    0
    0
    ว่าแต่ สนามนี้มีใครมาใหม่มั่งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้