พี่ๆครับ ช่วยกัน

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย มนัส พยุง, 18 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มนัส พยุง

มนัส พยุง New Member Member

31
    0
    0
    คลับเราน่าจะมีคนทำสติกเกอร์ คลับหน้าแหลมรักพระเจ้าอยู่หัว /หน้าแหลมคลับรักพระเจ้าแผ่นดิน โดยมีคนออกแบบให้มีรูปสวยๆแล้วมาแชร์กันออกไอเดียและสตังค์กันไหมครับ ไงช่วยกันลงคะแนนนะครับ

2. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    ออกแบบมาเดียวจัดให้(อาด้วย)

3. thun31

thun31 New Member Member

86
    0
    0
    เอาด้วยคนคับ พี่ เท่าไหร่ว่าไป555

4. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    จาดปายยยย

5. มนัส พยุง

มนัส พยุง New Member Member

31
    0
    0
    ผมมีแต่แนวคิดครับ ต้องหาคนใน คลับ ช่วยกัน ออกไอเดียครับ เชิญทุกๆท่านครับ น่าจะมีคนคิดได้ดีๆครับ รอนะครับ

6. toon 1237

toon 1237 New Member Member

10
    0
    0
    เอาด้วยคนครับ คุณก้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้