อยากเปลี่ยนเครื่องจังเลย

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Z16A, 30 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Z16A

Z16A New Member Member

13
    0
    0
    คือตอนนี้รถผมเครื่องเดิมพังแล้ว :cry: อยากรบกวนถามว่า ถ้าจะวางเครื่อง แบบงบน้อยสุด ควรวางอะไรดีครับ คือ เอาแบบใช้งานได้ก็พอครับ :) แล้วเบ็ดเสร็จราคาเท่าไหร่ ถ้ามีอู่แนะนำ ด้วยยิ่งดีเลยครับ รบกวนด้วยน่ะครับ:eek:

2. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    3sหรือ4sคับมีงบเท่าไหร่อ่ะคับมีอู่แนะนำคับตอนนั้นเคยถามมาจบเบ็ดเสร็จที่35000อาจบวกอีกนิดหน่อยคับว่าจะเข้าไปวางอยู่เหมือนกานพี่ที่อู่เวลาไปชื้อเครื่องไปกะเค้าด้วยเลยก็ได้คับเด๋วเค้าพาไปราคาขึ้นลงแล้วแต่ตกลงกันนะคับนี้เป็นราคาที่ผมถามมาลองดูคับ

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ขอถามหน่อยครับ ถ้าเราลง3s-ge จะต้องแปลงอะไรบ้างคับ แล้วถ้าเราเอาเครื่องมาเองเนี่ยเค้าคิดเท่าไรครับเบ็ดเสร็จอ่ะคับ
    แล้วaumพอจะทราบราคาเครื่อง3s-geมั้ยครับ ตอนนี้เท่าไรแล้วระหว่าง ge กะ fe ลงไหนดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้