รูปช่วงล่าง U 13 SSS ครับ เผื่อใครจะอยากดูครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กุ้งเต้น, 10 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กุ้งเต้น

กุ้งเต้น New Member Member

101
    0
    0
    รถของผมเองครับ มีโอกาศขึ้นลิฟท์เลยถ่ายรูปเก็บเอาไว้หาอะหลั่ย

2. กุ้งเต้น

101
    0
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤศจิกายน 2011
  3. กุ้งเต้น

101
    0
    0

พบว่าข้างขวาบู๊ชปีกนกแตกแล้ว และ ปั๊มABSรั่วน้ำมันเบรคหยดลงที่ปีกนกเป็นสนิมบู๊ชน่าจะแตกไปด้วย

ไปตัดแคทออกเข้าใจว่าน่าจะตันแล้ว พอเอามาส่องดูโล่งเชียว

4. กุ้งเต้น

101
    0
    0

ท่อขนาดประมาณ1.6

ถังน้ำมัยพลาสติก

ตอมดังเลยไปซื้อเซียงกงมาเปลี่ยน

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอบคุณครับ

6. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    คันเขียวๆที่ซื้อต่อจากคุณ pok ใช่ไหมครับเนี่ย

7. SSS-G

SSS-G New Member Member

55
    0
    0
    ใช่ครับคุณ madboy คุณกุ้งซื้อจากผมไป แต่เขาอาจไม่รู้จักชื่อเล่นของผม เลยขออนุญาตมาตอบครับ :)

8. SSS-G

55
    0
    0
    ซ่อมที่ไหน ราคาเป็นไงบ้างครับ ขอบคุณมากที่ดุแลพี่เขียวอย่างดี :)

9. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    โช็คสีเหลืองด้วยอะ !!!

10. กุ้งเต้น

101
    0
    0
    ตอนนี้ยังไม่ได้ซ่อมอะไร แค่ไปหาของมาเปลี่ยนเฉยๆ แล้วแต่ว่าจะเจออะไร ที่ทำไปแล้วก็มีเปลี่ยนปั๊มเบรค2พอตจาน280มิล โชคคายาบ้าอันนี้สปริงล้าเลยเอาโชคเดิมใส่กลับคืนไปแล้ว
    เปลี่ยนคอมแอร์ เปลี่ยนไฟหน้าไฟท้าย แล้วก็หล่อลื่นจุดหมุนถ่ายของเหลว ล้างห้องเครื่อง ทำแบบว่างก็ทำ...ทำเอง อะหลั่ยทั่วไปก็ไม่แพงถ้าหาเจอ ราคาเซียงกงบางนา ร้านที่ทำบ่อยก็ตรงข้ามปั๊มปตท.โรงเรียนนายเรือปากน้ำติดกับร้านยาง อัธยาสัยดีให้ทำอะไรก็ทำ............ครับ

เล็งๆฝาแดงไว้เหมือนกัน แต่คงอีกพักใหญ่ๆ

11. SSS-G

55
    0
    0
    เครื่องฝาแดงตัวนี้ดูจากรูปสภาพสวยเลย ทำเสร็จเอารูปมาลงอีกน๊ะครับ :)

12. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ.เครื่อง ฝาแดงๆๆแรงนะนี่ อิอิ

13. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ครับพี่ พี่เขียวคงยังไม่ใช่เนื้อคู่ผม T_T

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 17:27:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 17:26:30 ----------

Turbo ๆๆๆ :D

14. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อิอิอิ

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

16. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    อิอิ

17. กุ้งเต้น

101
    0
    0
    เพิ่มอีกหน่อย ค่อยๆทำไปเรื่อยๆครับ

รูปโช๊คหน้าเป็นของU12นะครับ มันจะผอมกว่าแกนเล็กกว่า ค่อนข้างนิ่ม ขับลุยฝนน้ำนองรู้สึกไม่มั่นใจ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤศจิกายน 2011
  18. กุ้งเต้น

101
    0
    0
    ทำสีล้อใหม่ พ่นสีปั๊ม จานดิส

19. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :):):):):)

20. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณครับ...

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้