สมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tassanai, 7 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tassanai

tassanai New Member Member

74
    0
    0
    ขอสมัครสมาชิกใหม่ครับอยู่พิษณุโลก เพิ่งได้รถมาจากในคลับนี้ครับ ตอนนี้รถยังทำไม่เสร็จ ยังเหลือทำหลังคา t bar กลับทำสี เลยลองเอารูปมาให้ดู ช่วยกันติชมหน่อยนะครับ

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ขอต้อนรับ..ครับ รถสวย หลังคา T-bar มีเหลือมั่งเปล่าครับ..ซักชุด
    กันชนหน้า ไม่มีรูให้ลมเข้าไประบายความร้อนหม้อน้ำหรอครับ

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ คิดเหมือน อาจารย์เลยครับ ไม่มีช่องให้ลมเข้าสำหรับหม้อน้ำ

4. tassanai

74
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับคำติชม ถ้าความร้อนขึ้นสูงอาจจะต้องทำที่ลมเข้าระบายความร้อน
    ส่วน t bar ผมมีชุดเดียวครับ ถ้ามีอีกจะบอกครับ

5. photo_boya

926
    0
    0
    มีคำถามเลยครับ ได้มานานรึยัง กับได้มาจากแถวไหนครับ

6. tassanai

74
    0
    0
    หมายถึงหลังคาหรือปล่าวครับ ได้มาประมาณปลายเดือนกันยายน จากร้านเชียงกงใน กทม ชื่อ ชัยรุ่งเรือง ออโต้พาร์ท ส่วนรถได้มาต้นเดือนตุลาคม

7. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับ มีช่องลมจะช่วยระบายความร้อนได้ดีครับ
    ผมไปพิษโลกทุกเดือนครับ

8. photo_boya

926
    0
    0
    ไม่ทราบว่า T-Bar ได้มาเท่าไหร่ครับ

9. tassanai

74
    0
    0
    10000ครับ+ค่าขนส่งกลับค่าตีลังไม้อีก2000

10. tassanai

74
    0
    0
    ครับถ้ามาพิษณุโลกแวะหากันก็ได้ครับแต่ส่วนใหญ่ผมอยู่สงขลา

11. momo234

824
    6
    0
    อยากได้ T-Bar จัง

12. photo_boya

926
    0
    0
    อยากได้ๆๆๆ ที่สูี๊ดดดดดดดดดด

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:22:09 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:21:37 ----------

อยากได้ๆๆๆ ที่สูี๊ดดดดดดดดดด

13. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    t-bar เหลือส่งข่าวบอกน้องด้วยนะครับ

14. momo234

824
    6
    0
    เอากับเค้าเหมือนกันเหรอ

15. photo_boya

926
    0
    0
    รายนี้มีสปอนเซอร์ด้วย เอิกๆ

16. photo_boya

926
    0
    0
    ผมรบกวนขอเบอร์โทรหน่อยได้ไหมครับ

17. tassanai

74
    0
    0
    เบอร์โทรพิมพ์ ชัยรุ่งเรือง ออโต้พาร์ท แล้ว search google ได้เลยครับ

18. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันครับ ขอบ้างนิดนึง 555

19. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    เสร็จเเล้วสวยเเน่นอนครับ..

20. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    เรื่องความร้อน...ครับ รถรุ่นนี้ มีช่องให้ลมเข้าระบายความร้อนหม้อน้ำน้อยอยู่แล้ว ถ้าถูกปิดบังอีก เป็นไข้ ตัวร้อน ตับแตกง่าย ๆ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้