โปรดระวังร้านที่ซ่อมล้อแม็กที่ไม่มีจรรยาบรรณ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย pck, 30 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pck

pck Guest

0
    0
    0
    โปรดระวังร้านที่ซ่อมล้อแม็กที่ไม่มีจรรยาบรรณร้านที่ว่านี้ อยู่ที่ รามอินทรา กม12 ชื่อร้าน ดีแม็กช์2 ตรงข้ามห้างแฟชันไอซ์แลนด์ เคยเจอมากับตัวเองมาแล้วร้านจะเอายางเก่าๆมาใส่ให้ แล้วเอายางใหม่ของเราไปขายต่อ

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอบคุณครับ ที่มาแจ้งเตือน...!!

3. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    มีเยอะแบบเนี้ย.........ไม่ซื่อสัตย์กับลูกค้าหากินกับความเดือดร้อนของคนอื่น

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ ยัง ดี ผม เจอ ร้าน รู้ จัก

5. tee dragon

tee dragon New Member Member

36
    0
    0
    ชั่วจิงๆ

6. RCT011

RCT011 New Member Member

36
    3
    0
    ขอบพระคุณมากครับที่ช่วยกระจายข่าว รับทราบครับพร้อมปฏิบัติครับ

:D :D :D :D :D :D :D

ขอบคุณที่เตีอนคับ.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้