รบกวนพี่ๆแนะนำงบประมาณสำหรับทำแผงลำโพงหลัง และ ท้ายรถ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย fluefishfan, 21 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fluefishfan

fluefishfan Guest

0
    0
    0
    ที่จะทำก็มีท้ายรถครับคือ มีแอมป์ 2ตัว แล้วซับอีก 1 ดอก จะทำตู้ แล้วก็แผงหลังเลย ถามมา ตู้ 5000 (ไม้) กะ แผงหลัง 3000 เป็นราคาจากร้านดังๆครับ

2. fluefishfan

fluefishfan Guest

0
    0
    0
    ยังไม่มีใครมาลเยแฮะ

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    งบประมาณนั้นมันอยู่ที่ว่าจะต้องการสวยแค่ไหนและจะเอาตู้แบบไหนคับ ยังไงก็ต้องลองตัดสินใจดูก่อนคับ

อย่างตู้ของผมในรูป ตู้เปิดแบบธรรมดาเลยคับ ไม่เน้นสวย ราคาก็ 3500 บาทคับ แล้วแผงลำโพงหลังก็ทำธรรมดาเช่นกัน ให้สีและแบบเข้ากับตัวรถ ก็เจอไป 1500 คับ รวมๆๆแล้วรถผมก็เจอไป 5 พันคับ(ราคาร้านดังเช่นกันคับ) ส่วนแอมป์ผม ไม่เน้นโชว์คับ ไปติดตั้งไว้หลังตู้ซับแทนคับ (ที่ไม่โชว์เพราะว่าซับมันเป็นคู่ด้วยแหละคับ มันไม่มีที่ไว้แล้ว อิอิ)

4. Acevento

Acevento New Member Member

54
    0
    0
    ของผมเป็นตู้ปิด 1ลูกบาทฟุตซ่อนใว้แล้วปิดแผ่นหน้าพร้อมตีเป็นแผงแอมป์พอดีข้างหลัง หมดไป 3500 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้