ขอขอบคุณพี่กอบกับพี่บอยชลบุรีที่ให้ความช่วยเหลือครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย GT4, 20 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ผมก้วง และพี่โก๊ะกับน้องกอล์ฟขอขอบคุณที่ให้ความช่วยเหลืออย่างดีมากครับ
    พี่กอบที่อนุญาติให้รถพวกผมอพพยไปยังที่ปลอดภัยต้องขอรบกวนใช้พื้นที่จอดหน่อยนะครับ
    พี่บอยที่ช่วยติดต่อที่จอดรถให้ครับ แถมหาให้แบบพิเศษจริงๆ
    ขอขอบคุณพี่ทั้งสองท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2011
  2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    จอดโรงงานพี่กอบเหรอนี่ 555

บ้านผมที่ศรีราชา ก็รถ sport เต็มเลยครับ เพื่อนๆที่กทม เอามาจอดไว้เหมือนกัน จอดไว้บ้านเเม่ศรีราชา มีที่จอดเป็นไร่เลยครับ
    ตอนนี้ บ้านผมมีทั้ง Subaru Evo Supra GTR Silvia Porsche เเละรถเเข่ง Super Car กุญเเจก็มีครบเลย เอาคันไหนวิ่งดีนะ 555

3. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เอาไปจอดรถไฟฟ้าแถวบ้าน วัน300:cry:

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แหล่ม evo ผมเอาหนีไปสระบุรีหลายวันแล้ววว

5. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ถอยหนีน้ำอีกคน...

อีโวไปไว้โคราช แล้ววว

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    พี่สองคนนี้เค้าช่วยเหลือผมตลอดเหมือนกันครับ :eek:

วว3000 ผมก็จอดอยู่กาญจนบุรีแล้วครับ ปีหนึ่งนอนบ้านไม่กี่วัน 555

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    แงงงง ไม่รู้ ไม่งั้นขอไปด้วยคน

แต่วันนี้ได้ที่จอดใกล้บ้านแล้วครับ 2000 เดือนนึง ชั้น 3 สูงอยู่

8. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    รวย ๆ :)

9. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เอามาจอดที่บ้านเพชรบูรณ์มั๊ยท่าน คิดเดือนละลัง

10. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เอามาจอดในเมืองชัยนาทได้นะคับ แต่กว่าจะมาถึงน่าจะ6ชมแล้วตอนนี้คับ

11. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ผมแอบที่พักรับฝากรถไปแล้วสองคัน 555

12. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ทีแรกไปจอดคาร์แคร์ของน้องที่ขายวัสดุก่อสร้างในซอยแอนเนกซ์วันที่ "ท่านปลอด" ประกาศให้อพยพ
    จากนั้นไปย้ายเซิฟเวอร์+เครื่องคอมที่จำเป็นจากลาดหลุมแก้วมาบางกระดีด้วยรถ 6 ล้อ ยังเกือบไม่รอดเพราะ
    ระดับน้ำบางที่เกือบ 1 เมตร (บนถนน) กลับมาย้ายรถทันทีมาไว้ที่ฐานทัพอากาศ อยู่บนเนินค่อนข้างสูง

น่าจะพ้นน่ะ สาธุ

13. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    มาจอดเมืองกาญจน์ได้นะครับ รวม ๆ กันขึ้น สไลด์ 6 คันมาโลด

14. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ของผมไปจอดบ้านคุณอาคมที่พัทยาแล้ว เสาร์อาทิตย์หน้าเจอกันถ้างาน nitto ไม่เลื่อน :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้