พี่น้อง NV ใครโดนน้ำท่วมกัน เท่าไหร่แล้วมั้งครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 5 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ของผมอยู่สาย 5 น้ำอยู่ระดับคอ แล้ว ดีนะอพยบทัน อยู่รอลุ้นอยู่แถวบางขุนเทียน ไม่รู้จะรอดไปได้อีกกี่วัน

1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ขอให้น้ำลดเร็วๆนะน้องเล็ก บ้านพี่ก็เกือบแล้วครับ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    แถวบางนากำลังลุ้นเลยครับ
    ขอให้น้ำลงเร็วๆนะครับ

3. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ย้ายไปในที่ที่ปลอดภัยเถอะครับ เรื่องสุขา น่าเป็นห่วง

4. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    บ้านที่อยุธยาน้ำแห้งแล้ว

5. ดีใจด้วยคับ อยุธยากว่าจะแห้งล่อไป 2 เดือนกว่ามั้ง สาย 5 ตอนนี้ก้อยังคออยู่เหมือนเดิม คงอีก 2 เดือน แหงๆ

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สู้ๆน้าตัวเอง เค้าเอาใจช่วย

7. อิจฉาคนบ้านแห้ง
    ปล.เมื่อวาน เพิ่งจ้างเรือ ไปที่ถ่ายบ้านถ่ายรูปไว้ทำเรื่องผ่อนผัน กับ ธอส. เพิ่งรู้ แถวสาย 5 มีจระเข้หลุดมาตั้ง 4 ตัว ยิงตายไป 1 ยังรอดอยู่ 3 กัดคนไปคนนึงด้วย ลงน้ำไปถ่ายรูป เสียวช่วงล่างวูบๆ เลย

8. green nv #032

2,789
    89
    0
    ดีใจด้วยนะครับ

9. The Kop3101

The Kop3101 New Member Member

52
    0
    0
    สู้กันต่อไปคับ คนที่ท้วมแล้ว
    เฝ้ากันต่อไปคับ คนที่ยังไม่ท้วม
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโว๊ย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

10. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    บ้านพี่ท่วม แค่เข่ามา 10 วันพอดี
    ฝั่งโน้นหนักทั้งแถบเลย สู้ๆ

11. thongthong

thongthong New Member Member

90
    0
    0
    ที่ปทุม สามโคก ยังท่วม เข้าเดือนที่2 แถวบ้านแค่คอเองครับ ลำบากมาก ขอถุงยังชีพด่วน:p

12. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ถ้าตอนนี้น้ำท่วมบ้านใครแล้วไม่มีที่พักมาหาผมได้นะที่วนอุทยานเขาตาม่องล่าย ประจวบคีรีขันธ์

ยินดีต้อนรับ มีที่พักช่วงนี้ให้นะครับ

13. green nv #032

2,789
    89
    0
    ขอบคุณน้องโต้งครับ ใจดีจริงๆ

14. thanathan

thanathan New Member Member

2
    0
    0
    บางพลัดน้ำแห้งแล้ว........แต่ทิ้งความเสียหายไว้บานเลย ทั้งรถทั้งบ้าน...:cry:

15. thai_thai

thai_thai New Member Member

65
    1
    0
    สวัสดีครับท่านเล็กบ้านผมหนองแขมก็เหมือนกันกลับมาอยู่ได้2อาทิตเองกว่าจะล้างบ้านเสร็จเหนื่อยๆสู้ๆครับ

16. ตาหลง เดี๋ยวนี้ย้ายร้านใหม่ไปอยู่แถวไหนแล้วอ่ะ เผื่อจะแวะไปอุดหนุน

17. thai_thai

thai_thai New Member Member

65
    1
    0
    แฮ่ๆ..ไม่ได้ย้ายไปไหนหรอก หมดงบนะ เอาไว้เดียวมีทุนเปิดใหม่อีกยังไม่เข็ดตอนนี้ซุ่มฝึกฝีมืออยู่จะไม่พึ่งช่างรู้มากแล้วทำเราเจ็บมากๆ
    เปิดที่ไหนเดียวมาแจ้งข่าวครับ จะทำNV ของผมมาโชวร์ให้ดูกันก่อน โชคดีปี 55 ครับ รวยๆเฮงๆหล่อๆสวยๆครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:36:14 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:35:32 ----------

แฮ่ๆ..ไม่ได้ย้ายไปไหนหรอก หมดงบนะ เอาไว้เดียวมีทุนเปิดใหม่อีกยังไม่เข็ดตอนนี้ซุ่มฝึกฝีมืออยู่จะไม่พึ่งช่างรู้มากแล้วทำเราเจ็บมากๆ
    เปิดที่ไหนเดียวมาแจ้งข่าวครับ จะทำNV ของผมมาโชวร์ให้ดูกันก่อน โชคดีปี 55 ครับ รวยๆเฮงๆหล่อๆสวยๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้