ช่วยด้วยครับ เรื่องเปลี่ยนผ้าเบรคแบบดรัมเบรค ไม่ทราบว่าจะถามใคร ด่วนๆครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DaiSy_14, 4 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    พอดีกลับบ้านที่ต่างจังหวัด แล้วช่วยป๊าเปลี่ยนผ้าเบรครถกระบะกันเอง แต่พอเปลี่ยนใส่ผ้าเบรคใหม่ไปแล้วมันครอบฝาไม่ได้
    เวลาเปลี่ยนผ้าเบรคใหม่แบบดรัมเบรค มันตัองปรับตั้งตรงไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

2. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
  3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ตอนที่ผ้าเบรคมันบางช่างคงปรับไว้ เราต้องปรับคืนตามเดิม ตามข้างบนบอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้