รถผมสตาร์ตน้ำมันไม่ติดคับควรจะแก้ไขที่ตรงไหนหรอคับและก็อยากถามเรื่องใบ วิศวะ ด้วยคับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย everythingskate, 19 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. everythingskate

everythingskate New Member Member

12
    3
    0
    ผมใช้ b11 เครื่อง1300 คาร์บิวคับ ใช้แกส็มานานแล้วคับ แล้วสตาร์ตแก๊สด้วยคับไปค่อยใช้ได้น้ำมันคับแต่ลองมาเติมน้ำมันแล้วสตาร์ต...มันไม่ติดคับ เราควรจะต้องไปแก้ไขที่ตรงไหนหรอคับ ...ยังไงขอความช่วยเหลือด้วยนะคับ

และเรื่องใบวิศวะคับคือรถผมซื้อมือ2ติดแก๊สมาคับ แต่รถเค้าไม่มีใบวิศวะและผมก็ติดต่อเจ้าของเค้าไม่ได้แล้วด้วย คือผมจะหาใบวิศวะอ่ะคับ ต้องไปติดต่อหรือ หาได้ที่ไหนหรอคับ และ ราคาแพงไหมคับ คือผมอยู่แถว อ่อนนุชอ่ะคับ ขอบคุนคับ

2. everythingskate

everythingskate New Member Member

12
    3
    0
    uppp

3. everythingskate

12
    3
    0

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ใบวิศวะเข้าไปที่วิศวะเครื่องกล พระจอมเกล้าลาดกระบัง 300 บาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้