สอบถามพี่ๆเรื่องเต๊นท์รถครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 2 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    เนื่องด้วยเหตุการณ์น้ำท่วมปัจจุบัน รถที่ขายในเต๊นท์ที่ กทม.นี่ เป็นไงบ้างครับ พาหนีน้ำกันทันไหม หรือว่า จมหมดครับ พี่ๆใครทราบข่าวบ้างครับ พอดีมีเพื่อนผมมันว่าจะไปหารถเต๊นท์ที่ กทม. ขับทำงานสักคัน รบกวนพี่ๆแจ้งข่าวหน่อยครับ เต๊นท์ไหนจมไม่จม ขอบคุณครับ :D

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ส่วนใหญ่ รถหรู ๆ แพง ๆ ก็เอาไปจอดที่อื่นกันนะ
    ส่วนรถตลาด สามขา บ้าง อิฐตัวหนอน บ้าง ล้ออะไหล่ บ้าง รองล้อรถกันนะ :D

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    หารถไรครับติดต่อผมได้นะ

ของผมรถใหม่นำเข้าหนีไปโชว์รูมที่อุดรหมดเเล้วครับ

รถเก่าหนีไปเพชรบุรี เตนท์ข้างๆ300กว่าคัน หนีไปจอดตึกโดนวันละ100ต่อคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้