รบกวนพี่อีกครั้ง ท่อแซ้ดดดดดด

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย bigamo, 27 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigamo

bigamo New Member Member

149
    7
    0
    ผมอยากใส่ ท่อแซ้ดดดด คับป๋ม GA16 เดิมๆ คือว่าตัดแค่พักกลางถึงปลาย พี่ๆว่าควรใส่ขนาดไหนดีคับ
    1.7 นิ้ว 2.0 นิ้ว 2.2 นิ้ว หรือว่ามีร้านแนะนำบ้างไหมคับ ขอราคานิสิตนักศึกษา ขอบคุนล่วงหน้าคร้าบบบ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    เกียร์อะไรค้าบ

bigamo ถูกใจสิ่งนี้
  3. ผมเกียร์ธรรมดาครับ อิอิ

.

4. bigamo

149
    7
    0
    ออ โต เม ติก คับ

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    หาปลายใส้เยื่องหรือย้อนใส่ก่อนก้อได้ค้าบค่อยๆทำไป

ส่วนราคานักศึกษาคงไม่มีอ่ะ
    ;)

6. GA16RC

GA16RC New Member Member

216
    7
    0
    เดินท่อเหล็ก สองนิ้วทั้งเส้น พันกว่าบาทไม่รวม พักกลาง อีก พันนิส ๆ พักปลาย ก็ตามขนาดและความสวยงาม ราคากลางเค้าก็ประมาณนี้คับ ผมทำแถวมีนบุรีคับ

7. bigamo

149
    7
    0
    ขอบคุนพี่ๆทุกๆคนคับ ดันนนไปปปป

8. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    นักศึกษา จริงๆจะแพงกว่าผู้ใหญ่นะ เท่าที่เจอ 555+ ล้อเล่นๆๆ

เกียโต้ 16 อยากได้ ไอ้แซ้ดๆๆๆเนี่ย คือถ้าอยากให้มันดังๆ ทุ่มๆ เปลี่ยนปลายใบเดียวก็พอแล้วครับผม ประหยัดที่สุด ไฮเปอร์ไส้อย่าเกิน 2.0 สวยๆสักใบจบเลย ^^

9. bigamo

149
    7
    0
    ขอบคุนพี่ๆอีกครั้งครับ ดันไปๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้