คู่มือรถ+กระจกไฟฟ้า+รถจมน้ำ หนาแหลม

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย thun31, 27 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thun31

thun31 New Member Member

86
    0
    0
    1.พี่ๆท่านใดพอมีคู่มือของหน้าแหลมบ้างครับ ขอซื้อหรือถ่ายเอกสารหรือถ่ายรูปหรือยังไงก้อได้ครับ
    2.กระจกไฟฟ้าคู่หน้าของหน้าแหลม ผมลองอ่านในบอร์ดแล้วคือตกลงเอาของ โตโยต้า โดเรม่อนมาแปลงใส่ได้เลยใช่ป่ะครับ พี่น้องท่านใดเคยทำแล้วบ้างหรือแนะนำร้านก้อได้ครับ
    3.รถจมน้ำจะต้องทำไงบ้างครับ เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง+รออุปกรณ์ไฟฟ้าให้แห้ง จะใช้ได้เลยมั้ยครับ หรือพี่ๆท่านใดมีอู่แนะนำที่ราคาไม่แพง+ดีๆๆๆๆๆ บอกกันด้วยน่ะครับ เอาแพวพระรามห้า บางบัวทอง บางใหญ่อ่ะครับ
    ขอบพระคุณครับ

2. thun31

thun31 New Member Member

86
    0
    0
    ใครรู้บ้างครับ

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ....................................................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้