มีอู่แนะนำไหมครับ จะเข้าไปเปลี่ยนสายพาน ไทม์มี่ง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย warawuty, 11 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. warawuty

warawuty New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับ
    พี่ๆพอที่จะมี อู่ประจำบ้างหรือเปล่าครับ ผมจะเอาเจ้า Cupe ไปเปลี่ยน สายพานอะครับ 2 แสนโลแล้ว รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ ผมอยู่แถว รัชดา ครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมแนะนำ อู่ตาหึ่มครับ 084 3335500 ลองโทรดูครับ

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อู่ตาหึ่มเลยคับ ระหว่างรอเปลี่ยนสายพาน ข้างๆ เป็นวัด เดินไปทำบุญไ้ด้ ฮี่ๆ :p

4. Si_black

Si_black New Member Member

272
    0
    0
    ไปกินเหล้ากานนนนนนนนนน

5. warawuty

6
    0
    0
    อยู่ แถวไหนครับอู่ตาหึ่ม เนี่ย อะพี่ ผม จขกท ครับ รบกวนขยายนิดนึงครับ ผมน้องใหม่ใน club ครับ

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    จำได้ว่าอยู่แถวลาดกระบังซอย 1 คับ อู่สมาชิกเก่าแก่ในคลับเราเองคับ ^ ^ ยังไงลองโทรไปถามตามเบอร์ที่ทิ้งไว้ให้ดูึัคับ

7. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ผมก็กำลังจะครบเหมือนกันครับไม่ทราบว่าต้องใช้อะไหล่อะไรบ้างครับในการเปลี่ยนแบบครบๆครับจะได้เตรียมไว้ก่อนครับ

8. Darkitem

Darkitem New Member Member

97
    0
    0
    ถ้าอยากได้เร็วไม่ต้องรอของลองโทรไปบอกรายละเอียดของเครื่องก่อนก็ดีนะครับไม่ต้องรอนานเท่าไหร่เผื่อของขาด

9. warawuty

6
    0
    0
    ไปมาแล้วประทับใจครับ งานดี ช่างพร้อมละเอียดมาก ล้างหมด แต่น่านเสียดายไม่ได้ หม่ำเหล้า+ หมูกะทะด้วยอะดิ อิ อิ

10. warawuty

6
    0
    0
    ไปมาแล้วประทับใจครับ งานดี ช่างพร้อมละเอียดมาก ล้างหมด แต่น่านเสียดายไม่ได้ หม่ำเหล้า+ หมูกะทะด้วยอะดิ อิ อิ

11. aus_demon28

aus_demon28 New Member Member

26
    0
    0
    ค่าเสียหายประมาณเท่าไหร่คับ ว่าจะเปลี่ยนเหมือนกัน ขอรายละเอียดหน่อยคับว่าทามอะไรบ้าง

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลองโทรไปคุยตามเบอร์ที่ให้ไว้เลยครับ

13. warawuty

6
    0
    0
    ช่ายครับ โทรไปเลย ผมซื้ออะไหร่จาก 0 ไปเอง ครับ ค่าใช้จ่ายรวมๆแล้ว ไม่เกิน 5 พัน

14. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0

:ซ่อมเครื่อง ช่วงล่าง วางเครื่อง ได้หมดครับ ปรึกษาได้ครับ

อย่างสายพาย อะไหล่เบิก 0 หรือ ของเทียบมาเองเลยก้ได้ครับ ค่าแรงไม่เกิน 800 บาท

0843335500 โทรมาเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้