สอบถามเรื่องโช้คหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย khu50, 21 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    อยากทราบว่าโช้ค 2 ตัวนี้ ตัวไหนน่าสนใจกว่ากันคับ
    ฟิลลิ่งเป็นไงคับ ผมไม่ชอบแบบแข็งๆ คับ
    แล้วราคาประมาณเท่าไหรคับ ทั้งสองตัวเลย
    ขอบคุณคับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    น่าจะแข็งทั้งคู่ (ผมไม่เคยใช้นะครับ) รอคนที่เค้าเคยใช้มารีวิวละกันครับ
    ปล. แข็งของแต่ละคนไม่เท่ากันนะครับ

3. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    แนะนำ TEIN HR ครับ แข็งแน่นอน อะใหล่หาง่ายกว่าด้วยครับ

4. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    อันแรกปรับหนืดได้คับ ม่ะอยากได้แข็งมาก อยากทราบราคาโดยประมาณด้วยอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้