ทำไมถึงร๊ากกกก Sunny ^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nooky_B11, 24 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
    ฮ่าๆ เห็นเค้ารักฟิโน่กัน แต่พวกเรา ทำไมร๊ากซันนี่ ^^

อย่าว่าอะไรผมนะค้าบ

2. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    Sunny ชื่อนี้มีแต่ของอร่อย

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    "เสร็จบ่อยๆ กับ sunny"

4. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    ตาข้างบนนี้ยังไง ก็แค่รถบ้านนั้นนะสิ รักกันจัง

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ถามว่า sunny มันแต่งแล้วเป็นยังไง มีแต่คน งง ผมชอบ 55+ :D

6. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    " นี่ มัน นิสสัน รุ่น อะไร นี่ "
    คำที่มักได้ยินบ่อยๆ จาก บุคคลอื่นๆ

7. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    sunny มีแต่ทำให้เงินลด....สมชื่อจิงๆ แต่ก็รักมากน้าาาาาาาา

8. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
  9. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เพราะเรานั้น คู่กัน

10. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ซันนี่ ยูโพร์ นี่ นะ น้า หุหุ;)

11. Good-Da-Kung

Good-Da-Kung New Member Member

47
    9
    0
    เพราะ Sunny คือ Sunny และก็เพราะ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใน Sunny

12. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    เราเป็นคนตัดสินใจ สู่ขอเขามาแล้ว จะมาทำทิ้งๆขว้างได้ไงครับ อยู่ด้วยกันก็เพราะรักกันชอบกัน เราดูแลเขา เขาก็ดูแลเรา ครอบครัวอบอุ่น...อิอิ

13. หุหุ..SUNNY..เป็นเหมือนพี่น้องที่แต่งตัวหล่อตามกันมา...เหมือนเพื่อนที่ไปด้วยกันทุกที่...เหมือนครูที่สอนให้เรียนรู้หลายเรื่องที่ไม่เคยรู้....แต่ที่แน่ๆ..เป็นคู่หูที่เคยซิ่งเสี่ยงตายบนเขาด้วยกัน...ใครบอกขับไม่มันส์..ผมว่ากระบะบางคับยังขับบนเขาได้ไม่เท่าผมขับ SUNNY...ซิ่งให้สุด...ถ้าเวลายังไม่หยุดเดิน..:D:D:D:eek:

14. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    แสดงว่าต้องเป็นนักขับตีนโหดพันธุ์แท้แน่เลยใช่ไหมครับพี่ :)

15. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ฮักนะ.....ซันนี่

16. mamojang

mamojang New Member Member

51
    2
    0
    ไม่มีเวลาเขียนครับ....เพราะต้องใช้เวลามากมายที่จะบรรยายได้

17. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    ก็ เธอน่ารัก.......

18. อิอิ..ขอแฝงอารมณ์มันส์ๆนีสๆๆๆนึง..แต่ผมขับขึ้นลงภูเขาก็ค่อนข้างบ่อยนะ..ปีนึงก็ 4 รอบได้..เมืองกาญ...ไม่ต้องนับ..เอาทางภาคเหนืออย่างเดียวเนี่ย..

19. จริงจี๊งๆๆๆ...รักนะต้องอึ๊บ..ๆๆ...ๆ...มาดับเอาตอนนี้..เอ้า.ดัน..อื๊บๆๆๆๆๆ

20. ประโยคแรกเนี่ย..เป็นหนี้ช่ายป่ะ..อิอิ

21. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18

โดนมาหมดแล้ว กับคำถามพวกนี้ ..... :)

ได้แต่ตอบกลับไปว่า ลองมารู้จัก เดี๋ยวก็รักเอง หึหึ...

22. ble@bgfc

ble@bgfc New Member Member

176
    3
    0
    ไม่รู้เรียกว่ารักอะป่าว...แต่รถคันแรก b11 คันที่สอง b13 คันที่สาม b14 และปัจจุบัน n16.....เสียดายยังขาด b12 อีกรุ่น 555

23. ทำไปเยอะ.....เจ็บมาเยอะ......ทิ้งกันมะลง.....รออย่างเดียว...รอวันหล่อและแรงงงงงงงงงงงงงงเหมือนพวกพี่ๆในนี้อะค้าบบบบบบบบ

24. nuun13

nuun13 New Member Member

84
    0
    0
    เป็น ของที่พ่อ มอบให้ครับ ก็เลยรัก ^____________^

25. yeanjaba

yeanjaba New Member Member

97
    1
    0

เหมือนกันเลยครับมรดกพ่อให้ไว้แล้วก็ย้ำไว้ด้วยว่า....ห้ามขาย!

ของผมเหรอ รักเพราะอะไรไม่รู้
    แต่มันผูกพันธ์มากกว่า
    เป็นรถคันแรก
    สำคัญเลย
    ไปไหนมาไหน ลูกเมีย ไม่เปียก ไม่ร้อน
    กะว่าจะเอาไว้เป็นมรดกให้ลูก (ไม่รู้มันจะเอาป่าว 5++++)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้