ขอรบกวนผู้ใจบุญหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย เด็กโง่ Pattaya, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าตอนนี้ผมกำลังจะซื้อ Evo5 แต่เป็นพาร์ทเทียม ทำขับ 4แล้ว ผมจึงอยากจะเปลี่ยนเป็นพาร์ทแท้ มีที่ไหนพอจะแนะนำบ้างครับ ขอเป็นงานที่เนียน ๆ หน่อยน่ะครับ ราคาประมาณเท่าไร ทำกี่วัน ขอขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ รอคำตอบอยู่น่ะครับ

1. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    พาร์ท แท้ เป็น ของ มือ สอง สภาพ สวยๆ เนียนๆๆ หาได้ ไม่ยากครับ ลอง โทรไป หา อาจารย์ ตุ๋ย Mitsu sport ดูครับ

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    พาสแท้สวยงามกว่ามากเลยครับ

3. ขอบคุณท่านผู้ใจบุญทั้งสองท่านมากครับ แล้วงบประมาณเท่าไรพอจะทราบไหมครับ กี่วันถึงจะเสร็จ อยากขับEvoใจจะขาดอยู่แล้ววววววววววววววววววววว

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เรื่องเวลา โทรหาพี่ตุ๋ยเลยครับ
    www.mitsusport.com

5. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เอาเบอร์ไปด้วย 081 8465011

6. ขอขอบคุณทุกท่าน ครับ แล้วมีเรื่องจะรบกวนถามอีกอย่าง คือ เจ้าของเก่าบอกว่าคลัชใกล้หมด ผมลองขับรถดูปรากฎว่าปล่อยคลัชเกือบสุดถึงจะออกตัวได้ แล้วจะแก้ไขอย่างไรดี ช่วยที่น่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ถ้าเครื่อง Step ไม่ได้ ทำอะไรเพิ่มหรือทำไม่มาก ใช้ ผ้าครัสทองแดงสามแฉก ของบ้านเราก็ ได้ครับ มีหลายเจ้า ครับ

แล้วราคาและประมาณเท่าไรครับท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้